Tập Lái
2/11/10
8
0
0
sonlamford nói:
àh còn các bác mua xe ạ. xe các bác mua về để đi chứ có để ngắm đâu mà sợ nó phơi mua phơi nắng, nếu các bác nói trước với anh em sales là " chú để ý giùm anh, cái xe anh mua về để ngắm với hao oai thôi, chứ không đi, thì anh hôm ngày nào cũng tắm rửa cho con xế của bác đàng hoàng. ok . làm gì cũng phải rõ ràng mà các bác..
Chuyện qua rồi bác nhắc chi nữa vậy bác ơi

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
@sonlamford, volang_hiendai: 2 bác làm gì ném đá em kinh thế, em chỉ tường thuật thôi mà có nhận xét gì đâu mà mấy bác bảo em thế này thế nọ? em giận làm gì người dưng hả mấy bác? còn vụ em nói bán xe lời 52T chỉ là cung cấp thông tin chơi thôi do em vô tình nhìn thấy chứ làm gì mà em ko hiểu 52 triệu đó còn bao nhiêu là chi phí trong đó nữa, mặt bằng nè, nhân viên nè, thuế nè, máy lạnh nè, cafe nè, lãi ngân hàng nè, ... thật ra lợi nhuận chính của các đại lý nằm ở khâu bảo dưỡng, sửa chữa chứ không phải ở khâu bán hàng, cái này em hiểu mà
.
Thôi em stop topic này ở đây, coi như chuyện mua xe của em đại công cáo thành, hy vọng ngày nào đó được ngồi uống cafe với anh em trong hội Ford. Cám ơn các bác đã quan tâm đến em.

Hạng B2
25/6/09
235
0
0
38
nơi sinh ra
Tất cả các hãng xe hay các đại lý khác đều cũng để xe như vậy thôi bác .Trước khi giao xe, sale sẽ tiến hành pdi  xe cho khách hàng, đảm bảo xe sạch sẽ khi giao.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
4BVN nói:
@sonlamford, volang_hiendai: 2 bác làm gì ném đá em kinh thế, em chỉ tường thuật thôi mà có nhận xét gì đâu mà mấy bác bảo em thế này thế nọ? em giận làm gì người dưng hả mấy bác? còn vụ em nói bán xe lời 52T chỉ là cung cấp thông tin chơi thôi do em vô tình nhìn thấy chứ làm gì mà em ko hiểu 52 triệu đó còn bao nhiêu là chi phí trong đó nữa, mặt bằng nè, nhân viên nè, thuế nè, máy lạnh nè, cafe nè, lãi ngân hàng nè, ... thật ra lợi nhuận chính của các đại lý nằm ở khâu bảo dưỡng, sửa chữa chứ không phải ở khâu bán hàng, cái này em hiểu mà
.
Thôi em stop topic này ở đây, coi như chuyện mua xe của em đại công cáo thành, hy vọng ngày nào đó được ngồi uống cafe với anh em trong hội Ford. Cám ơn các bác đã quan tâm đến em.
một chiếc xe Focus 1.8MT khôg thể lời 52T đâu bác, lãi gộp tối đa là 4.5% thôi chưa trừ chi phí mặt bằng và các chi phí khác.
Có thể xe của bác Fvl xuất hóa đơn cho BTF có Claim chương trình khuyến mãi của các xe khác vào nên mới có mức đó.
@Sonlam. volanghiendai: Hai bác đừng có tự sướng nữa.

Tập Lái
2/11/10
8
0
0
Xe dap nói:
@Sonlam. volanghiendai: Hai bác đừng có tự sướng nữa.
Ủa, chuyện gì nữa đây bác XĐ?????? Tự sướng dụ gì đây!! Sao bác lại lôi tôi vào đây nữa.
Ko phải bác thích nói gì là nói đâu nha bác.

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
2 tuần nay mình làm việc cùng 1 sale nữ của Liberty cực kỳ dễ thương, nhiệt tình
và mình đã quyết định ký hợp đồng BH với cô ấy, nhưng thật là đáng ghét BTF lại can thiệp vào bảo là giữa BTF và Liberty đã ký hợp đồng liên kết nên hợp đồng này phải để BTF lo thế là cô sale nữ này đành phải nói lời chia tay chuyển HĐ về cho dịch vụ Liberty ở BTF ký, làm mình mất cơ hội trò chuyện với cô bé thật là dễ thương:mad: Chuyện gì cũng có thể thông cảm bỏ qua được nhưng chuyện này thì thật là đáng ghét

Hạng B1
5/7/10
56
0
6
Bác có thông tin chính xác về điề này không? Xin dẫn chứng ra giúp a e OS. Vì với free liberty insurance, có nghĩa là hơn 10 triệu đồng (500 USD) được free up !

Hạng B2
6/8/10
146
4
18
truongsonk300 nói:
mua xe ford có khuyến mãi 1 năm bảo hiểm liberty mà bác
Bảo hiểm thì hình như tùy từng đại lý mà bác. Hôm trước em có hỏi bên BTF thì sale nói là bảo hiểm Bảo Long gì đó chứ hông phải liberty.
Khuyến mãi bảo hiểm thì tùy từng thời điểm. Hôm trước em mua xe mà có được khuyến mãi bảo hiểm đâu. Năn nì mãi, nhờ lão Xe độp nói giúp mà cũng hông được:oops:

Hạng B2
2/3/07
320
0
16
53
4BVN nói:
2 tuần nay mình làm việc cùng 1 sale nữ của Liberty cực kỳ dễ thương, nhiệt tình
và mình đã quyết định ký hợp đồng BH với cô ấy, nhưng thật là đáng ghét BTF lại can thiệp vào bảo là giữa BTF và Liberty đã ký hợp đồng liên kết nên hợp đồng này phải để BTF lo thế là cô sale nữ này đành phải nói lời chia tay chuyển HĐ về cho dịch vụ Liberty ở BTF ký, làm mình mất cơ hội trò chuyện với cô bé thật là dễ thương:mad: Chuyện gì cũng có thể thông cảm bỏ qua được nhưng chuyện này thì thật là đáng ghét

thế cũng chẳng sao đâu bác ơi, HĐ thì ký với đâu cũng được, quan trọng là nội dung HĐ (điều khoản miễn trừ), còn dịch vụ thì bác vẫn có thể vàl bất ký Ford nào, không ảnh hưởng gì đâu bác ạ.
mà thế nhiều khi lại hóa hay đấy bác ạ, một là giúp tăng số lượng khách hàng của đại lý liberty (doanh số cho BTF), hai là nếu bác có vào BTF làm bảo hiểm thì họ cũng sẽ "ưu tiên gà nhà" chứ nhỉ