Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
SonyVaio nói:
4BVN nói:
2 tuần nay mình làm việc cùng 1 sale nữ của Liberty cực kỳ dễ thương, nhiệt tình
và mình đã quyết định ký hợp đồng BH với cô ấy, nhưng thật là đáng ghét BTF lại can thiệp vào bảo là giữa BTF và Liberty đã ký hợp đồng liên kết nên hợp đồng này phải để BTF lo thế là cô sale nữ này đành phải nói lời chia tay chuyển HĐ về cho dịch vụ Liberty ở BTF ký, làm mình mất cơ hội trò chuyện với cô bé thật là dễ thương:mad: Chuyện gì cũng có thể thông cảm bỏ qua được nhưng chuyện này thì thật là đáng ghét

thế cũng chẳng sao đâu bác ơi, HĐ thì ký với đâu cũng được, quan trọng là nội dung HĐ (điều khoản miễn trừ), còn dịch vụ thì bác vẫn có thể vàl bất ký Ford nào, không ảnh hưởng gì đâu bác ạ.
mà thế nhiều khi lại hóa hay đấy bác ạ, một là giúp tăng số lượng khách hàng của đại lý liberty (doanh số cho BTF), hai là nếu bác có vào BTF làm bảo hiểm thì họ cũng sẽ "ưu tiên gà nhà" chứ nhỉ
Mình đâu có thắc mắc vụ hợp đồng, mình chỉ muốn được làm việc với cô bé dễ thương kia thôi
BFT đã dùng bạo lực cướp đoạt đi cơ hội của mình
đáng ghét.

p/s: sáng nay đi bấm bảng số được cái bảng 7 nút, anh dịch vụ cứ càm ràm hoài ý muốn gì đó hì hì, nhưng người đi là bà xã mình, bả đâu có biết mấy chuyện này nên bấm xong bả vô tư đi về hehe.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/11/10
8
0
0
truongsonk300 nói:
mua xe ford có khuyến mãi 1 năm bảo hiểm liberty mà bác
Bác nói chuyện ẩu quá! Với Ford mỗi tháng có 1 chương trình khuyến mãi khác nhau bác à. Nếu như tháng 05, 06 thì có tặng bảo hiểm Lib hoặc quy ra tiền tùy KH chọn. Nhưng những tháng về sau này ko có tặng bảo hiểm nữa mà chỉ giảm giá thôi.

Hạng B2
2/3/07
320
0
16
53
4BVN nói:
SonyVaio nói:
4BVN nói:
2 tuần nay mình làm việc cùng 1 sale nữ của Liberty cực kỳ dễ thương, nhiệt tình
và mình đã quyết định ký hợp đồng BH với cô ấy, nhưng thật là đáng ghét BTF lại can thiệp vào bảo là giữa BTF và Liberty đã ký hợp đồng liên kết nên hợp đồng này phải để BTF lo thế là cô sale nữ này đành phải nói lời chia tay chuyển HĐ về cho dịch vụ Liberty ở BTF ký, làm mình mất cơ hội trò chuyện với cô bé thật là dễ thương:mad: Chuyện gì cũng có thể thông cảm bỏ qua được nhưng chuyện này thì thật là đáng ghét

thế cũng chẳng sao đâu bác ơi, HĐ thì ký với đâu cũng được, quan trọng là nội dung HĐ (điều khoản miễn trừ), còn dịch vụ thì bác vẫn có thể vàl bất ký Ford nào, không ảnh hưởng gì đâu bác ạ.
mà thế nhiều khi lại hóa hay đấy bác ạ, một là giúp tăng số lượng khách hàng của đại lý liberty (doanh số cho BTF), hai là nếu bác có vào BTF làm bảo hiểm thì họ cũng sẽ "ưu tiên gà nhà" chứ nhỉ
Mình đâu có thắc mắc vụ hợp đồng, mình chỉ muốn được làm việc với cô bé dễ thương kia thôi
BFT đã dùng bạo lực cướp đoạt đi cơ hội của mình
đáng ghét.

p/s: sáng nay đi bấm bảng số được cái bảng 7 nút, anh dịch vụ cứ càm ràm hoài ý muốn gì đó hì hì, nhưng người đi là bà xã mình, bả đâu có biết mấy chuyện này nên bấm xong bả vô tư đi về hehe.
ui chúc mừng bác và vợ 2 có được số nút "nổi"

ps: hay bác "tạo cơ hội mới" để nói tiếp chuyện mà đã bị chú BTF bạo lực "cướp" mất đi nhé, làm thêm vợ 3 luôn đi !

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
Đã lấy được xe rồi, có vài cái vẫn chưa quen nhưng không sao, từ từ sẽ quen, nói chung xe ổn, hay trong tầm giá, chạy êm hơn hẳn Civic và Vios, Altis mình chưa chạy nên không biết, xe mới nhưng đạp ga tăng tốc tốt, cách âm tốt chạy số 4 lên đến 90km/h mà ko nghe tiếng pô vọng vào xe vậy là ok.

Hạng B2
19/4/10
285
897
93
TP HCM
Khuyên các bác không nên đôi co chi nữa cho mệt! (mình tham gia viết cũng thấy mệt vì dạo nầy chẳng biết làm sao mà kg gõ được TIENG VIET, phải gõ từ word rồi copy sang, hehe!). TQ đang lạm phát nặng kìa, 4.5%/oct 2010: càng lạm phát, càng gia tăng SX, sản xuất –bán vô tội vạ, dưới cả giá thành, kg chừng nay nay mai Ford TQ sang VN rẻ hơn của các bác, liệu có sống chung với “lũ” đựơc kg nhỉ!

Hạng B1
23/6/10
58
0
6
Mình xin đính chính cho các bác mua xe gần đây mà không được tặng bảo hiểm....
Đúng là Ford Viet Nam có chương trình khuyến mãi tăng 1 năm bảo biểm Liberty cho khách hàng,nhưng vào thời điểm tháng 6,7 bác àh.Gần đây thì không còn nữa bác ơi...!!!

Hạng B2
24/11/08
198
19
18
túm lại bác chủ thớt cho em hỏi : giá xe 517.350.000 đã có VAT là tính theo tỷ giá nào hả bác ?
em tính sơ sơ nếu tính theo tỷ giá 19.500 của VCB thì ra giá xe là xấp xỉ 26.530 USD, còn nếu theo tỷ giá TT tự do những ngày này - cứ cho là 21.200 đi thì xe bác chỉ còn 24.400 USD, quá rẻ cho một US Brand Name !

Hạng B1
23/6/10
58
0
6
Giá đó đã có VAT rồi bác àh,và được tính theo tỷ giá bán ra của Ngân hàng Vietcombank ngay tại thời điểm bác thanh toán !

Hạng B2
24/11/08
198
19
18
Mr.Hao nói:
Giá đó đã có VAT rồi bác àh,và được tính theo tỷ giá bán ra của Ngân hàng Vietcombank ngay tại thời điểm bác thanh toán !
tks for informations
nếu mua ford em sẽ contact các bác ford