Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bác XU có 'nghiên cứu' lắp thêm cảm biến áp suất lốp k vậy? xe S có lắp được k?
Do em kiểm tra xe thường xuyên nên em nghĩ hạng mục này là không cần thiết ạ. Lắp vào thêm rối cho con xe nhỏ trong khi xe mình quá quen thuộc khi lóp nào bị xẹp thì xe nghiên biết liền. Bộ cảm biến áp suất lốp lắp được cho mọi loại xe mà bác

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: chinhdalat
Hạng B2
2/11/14
186
213
43
bác Xù ơi, mình hỏi cái sao cái xe mình chạy qua sóng trâu chừng 7 cái bị sàng xe ghê lắm , nếu chở nặng thì ko sao đi ít người rất hay bị, kop bít có cần kiểm tra phuộc ko nhỉ, sớm mong tin

Hạng B2
18/1/13
122
81
28
bác Xù ơi, mình hỏi cái sao cái xe mình chạy qua sóng trâu chừng 7 cái bị sàng xe ghê lắm , nếu chở nặng thì ko sao đi ít người rất hay bị, kop bít có cần kiểm tra phuộc ko nhỉ, sớm mong tin
khỏi cần bác xù,xe em cũng vậy giải pháp là bác gắn cây s tru ba lên xe là hết sàng xxx

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bác có đi đaf lạt không? Đến em lắp cho bác cây strutbar. Lắp xong chạy qua sóng trâu và cảm nhận.

• Like
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Từ cái bàn liên hợp tại đây: http://www.otosaigon.com/threads/di...e-suzuki-wagon-r.8616854/page-21#post-9590301
Nay nâng cấp lên 1 bước và để đạt được độ chuẩn xác tối đa: Thước lá sắt chỉ 30K/cái làm 2 cái để 2 đầu
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Cân chỉnh cho chính xác, không thể trật đâu được

Như thế này thì cắt rọc cây ván cho thẳng là chuyện không khó

quá dễ

Độ chuẩn xác là tuyệt vời

Mỏng thế này mà vẫn cắt được

Thành phẩm

Và sẽ thành 1 cái như thế này

Chỉ cần thay lưỡi cưa gỗ vào với cái bàn này thì có thể đóng được mấy thứ nho nhỏ đồ dùng trong nhà

• Like
Hạng B1
26/1/14
76
27
18
E đang cần độ led đèn gầm. Hnao bác có vào SG alo em, giao vợ 2 cho bác luôn.