Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Em thấy cái này bên Facebook xóm lá bác ThanhVLXD tham khảo, kết hợp cam hành trình và cam lùi.
Marcus NguyenForum otoxuyenviet.net (Ô TÔ XÓM NHÀ LÁ) - OX
16 hrs ·
Em có ít camera hành trình tích hợp màn hình 4.3" trên gương hậu cần thanh lý. Đặc điểm chung của nó như sau :
- Nhỏ, mỏng, nhẹ, ôm trọn kính chiếu hậu không bị xệ. Kiển dáng nhìn cũng được mắt.
- Camera hành trình( trước) hỗ trợ độ phân giải 1080p full HD, góc quay 140o , hỗ trợ quay ban đêm.
- Màn hình tích hợp 4.3" ( > 2.7"), motion detection, g-sensor , tự động quay theo vòng lặp ( cyclic recording), thẻ nhớ có thể dùngcao nhất 32gb.
- Pin bên trong nhỏ, vừa đủ để quay không bị gián đoạn khi nguồn bị ngắt đột ngột và có lại.
Em có 2 model:
1. 2 camera: camera hành trình trước + cam lùi, nguồn lấy từ tẩu mồi thuốc và tín hiệu cam lùi đóng mở bằng đường 12v hộp số. Giá 1t9 đi kèm luôn thẻ nhớ 8gb. bảo hành 6 tháng.
2. chỉ 1 camera hành trình trước, vẫn lấy nguồn từ tẩu mồi thuốc. Giá 1t5 đi kèm luôn thẻ nhớ 8gb. bảo hành 6 tháng.
Nghề chính của em là sửa tivi dạo nên các bác muốn mua xin vô cùng thông cảm nhắn tin cú pháp Cam: x y ,Trong đó x : là tên các bác , y: là số model camera : 2 là camera có cam lùi, 1 là chỉ có cam trước. sau khi các bác nhắn tin sẽ có sếp em liên lạc hẹn giờ và giao hàng cho các bác. Giao hàng miễn phí khu vực Tp Hồ chí minh nha các bác. các bác ở xa em sẽ chuyển ra bưu điện hoặc chành xe do các bác chỉ định.
thành viên OX : nhắn tin tên nick name vào x , em sẽ giảm giá một ít cho vui vẻ theo tiêu chí xóm lá.

Mang tiếng là thanh lý hàng nhưng thực tế là em mua giúp bạn, em cũng thấy sản phẩm tốt quá nên mua dư một ít để tìm hiểu . Các bác nào muốn kinh doanh cái này cứ liên lạc trực tiếp với em . nick : Khai Minh- xóm lá Tân Phú.
Chào thân ái, đoàn kết và quyết thắng. hehe.

Cám ơn bác rất nhiều ạh

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em chơi àh ,dưng hàng phải tốt nhé . Hàng Trung dởm em không chơi nhe anh Huy . Em đang máu vụ này đó
Hàng Đài Loan, được giới thiệu là phiên bản cao cấp, tuy nhiên anh chưa mua loại này bao giờ, hay làm chuột bạch phát vì giá cũng dễ chịu so với mua cái chính hãng. Nhiều khi cả bộ này chỉ bằng 1 cái kia đấy.

• Like
Reactions: phuoc84
Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Hàng Đài Loan, được giới thiệu là phiên bản cao cấp, tuy nhiên anh chưa mua loại này bao giờ, hay làm chuột bạch phát vì giá cũng dễ chịu so với mua cái chính hãng. Nhiều khi cả bộ này chỉ bằng 1 cái kia đấy.
Ok anh làm trước nhé . Em định vào hãng chơi 1 cặp mới tinh về thay cho nó mặc dù rất máu vụ LED lắm dưng sợ xài không bao lâu nó cứ dở dở ươn ươn tối thui hoặc vàng

Hạng B2
5/7/14
175
254
63
Bao nhiêu 1 đôi nữa , nhà em còn thừa 1 đôi đèn 2010 nè , tặng cho người bạn mà nó không xài trả lại định lấy độ bi mà lười quá nên thôi
Vậy có bán kg bác ? Rẻ rẻ em mua để dành luôn ! Hehe

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bao nhiêu 1 đôi nữa , nhà em còn thừa 1 đôi đèn 2010 nè , tặng cho người bạn mà nó không xài trả lại định lấy độ bi mà lười quá nên thôi
Đèn độ bi cán bộ dăng kiểm thấy có cắt xẻ rồi dán keo sẽ gây khó dễ đaasy. Bộ này hoàn hảo không cắt dán gì hết, đăng kiểm chắc OK.
còn phải hỏi chuyên gia nữa mới biết được, tuy nhiên giá cao nên làm chuột bạch hơi khó

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Đèn độ bi cán bộ dăng kiểm thấy có cắt xẻ rồi dán keo sẽ gây khó dễ đaasy. Bộ này hoàn hảo không cắt dán gì hết, đăng kiểm chắc OK.
còn phải hỏi chuyên gia nữa mới biết được, tuy nhiên giá cao nên làm chuột bạch hơi khó
Inbox giúp em cái giá nhé