Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Cho em hỏi cái này bác mua ở đâu vậy ạ, rổ giá nhiêu ạ, em đng thèm 1 cái
img_2213-1-jpg.187527
Món này em mua hàng bên TQ, giá thì em mua hầm bà lằng đủ thứ nên không nhớ, nhưng hình như nó cũng tương đối cao, được cái là hàng độc.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em đang cực thích món này anh Huy nghiên cứu giúp em có thể làm đc không anh Huy ạh.Vì vợ em de rất dở nên mỗi khi de cứ cuối xuống hoài và khi trời nắng thì khó thấy . Em thấy cái này rất tiện,anh nghiên cứu đc em chơi luôn

print screen windows
Món này mua ở các cửa hàng đồ chơi ô tô nhiều lắm. Lắp camera lùi dễ như lắp cái đầu DVD vào tivi :)
Xe anh có đến 5 cái camera, ngồi trên xe quan sát được hết, nhỏ nhưng có võ :)

Hạng B2
18/1/13
122
81
28
Em đang cực thích món này anh Huy nghiên cứu giúp em có thể làm đc không anh Huy ạh.Vì vợ em de rất dở nên mỗi khi de cứ cuối xuống hoài và khi trời nắng thì khó thấy . Em thấy cái này rất tiện,anh nghiên cứu đc em chơi luôn .Nếu có camera rồi thì em tặng bác cái này

print screen windows

Attachments

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Món này mua ở các cửa hàng đồ chơi ô tô nhiều lắm. Lắp camera lùi dễ như lắp cái đầu DVD vào tivi :)
Xe anh có đến 5 cái camera, ngồi trên xe quan sát được hết, nhỏ nhưng có võ :)
Dạ ý em là anh xem giúp em mình có thể gắn nó thay cho kính hậu trong xe luôn đó anh Huy , giống như mấy chiếc KIA Forte hay Morning nh6ạp đó anh

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Dạ ý em là anh xem giúp em mình có thể gắn nó thay cho kính hậu trong xe luôn đó anh Huy , giống như mấy chiếc KIA Forte hay Morning nh6ạp đó anh
Bác tìm cái màn hình ở đây nè bác: http://thanhbinhauto.com/Guong-chieu-hau-trong-xe-tich-hợp-man-hinh-Bluetooth-3598.htm
Giá chát quá, anh dùng cái này giá dưới 1 tr cũng Ok lắm, có tác dụng chống chói khi xe sau pha đèn nữa

Kết hợp cái cam lui nữa :)
Còn giúp DIY thì bác mua hàng rồi chụp hình lên anh sẽ hướng dẫn cách đấu dây cho :)