Hạng B1
12/11/15
69
23
8
36
bác bắt bệnh chuẩn luốn. Hốm quá trới lạnh é kố bật đh . Nghé bác bật lên rồi tắt luốn. Hết kếu rồi á. Cách chữa bệnh nhứ nào á

Hạng B2
10/11/15
114
120
43
36
Mới sáng chế ra hôm chủ nhật, đồ chơi này cũng hay phết nhất là kiểm soát được bên góc khuất, nhiều khi thấy vui vui :)
Giới thiệu các bác là tắt mở camera này là do mở xinhan sang phải bằng cảm biến, từ từ sẽ cải tiến thêm cảm biến xi nhan trái và lấy 2 tín hiệu trái phải này điều khiển cho 2 đèn gầm dọi sáng thêm bên trái và bên phải khi vào cua.
Xe nhỏ mà đủ đồ chơi xịn
Y em là cái này nè body kit trước áh. Mà để cái camera ở đó bùn bắn dơ lắm.
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Lắp cái này đc ko bác cxx.
http://carcam.vn/san-pham/dau-dvd-2-din-khong-gps/1231. Với bộ khóa cửa tự động sài laọi nào thì ok.
Nếu không yêu cầu âm thanh hay, bắt sóng radio tốt thì đây là lựa chọn đúng. Anh đang dùng loại này, nhưng mà 3 năm thì nó tèo đem đi sửa đi sửa lại oải quá. Nhưng mà hên xui thôi gặp cái thì nó bền thôi rồi.
Trên xe nên dùng loại DVD2DIN vì chuyển bài bát rất dễ, chỉ cần 1 cái thẻ 16GB là có thể chứa vô số thư mục nhạc mp3, nhạc hình mà có thể đổi rất dễ dàng. Không nhàm chán khi đi xe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
3 em lên đường phục vụ SWG mọi miền
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Hy vọng từ đây két nước không bị nghẹt do gỉ sét của ống sắt, nước làm mát luôn trong xanh giải nhiệt tốt.

• Like
Reactions: HVU and Olety
Hạng B2
10/11/15
114
120
43
36
Nếu không yêu cầu âm thanh hay, bắt sóng radio tốt thì đây là lựa chọn đúng. Anh đang dùng loại này, nhưng mà 3 năm thì nó tèo đem đi sửa đi sửa lại oải quá. Nhưng mà hên xui thôi gặp cái thì nó bền thôi rồi.
Trên xe nên dùng loại DVD2DIN vì chuyển bài bát rất dễ, chỉ cần 1 cái thẻ 16GB là có thể chứa vô số thư mục nhạc mp3, nhạc hình mà có thể đổi rất dễ dàng. Không nhàm chán khi đi xe
Loại này sài đc cho xe wagon ko bác cxx, xe bác dùng loại nào.
http://namsonauto.com/chi-tiet-san-pham/dieu-khien-dong-mo-cua-lotusviet

Tập Lái
20/10/15
32
40
18
43
Mấy ngày trước em có DIY cho cái hộp quẹt nhà em vì chốt cửa không nhảy.
Tháo tapi cửa (lần đầu tiên cho nên loay hoay mãi)

- Vấn đề là chốt nối 2 cây đũa trong cánh cửa bị lỏng, em siết lại và nó ra thế lày. Vấn đề bây giờ là mua nó ở đây cả nhà ơi (mua 3-4 cái luôn)
-Vấn đề 2: Vỡ đèn xi nhan bên tài (cái nhỏ nhỏ dưới kính chiếu hậu chứ ko phải xi nhan chỗ đèn pha). => Cần thay ạh (gấp quá quên chụp hình

• Like
Reactions: votran.anhtien