Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Mấy ngày trước em có DIY cho cái hộp quẹt nhà em vì chốt cửa không nhảy.
Tháo tapi cửa (lần đầu tiên cho nên loay hoay mãi)

- Vấn đề là chốt nối 2 cây đũa trong cánh cửa bị lỏng, em siết lại và nó ra thế lày. Vấn đề bây giờ là mua nó ở đây cả nhà ơi (mua 3-4 cái luôn)
-Vấn đề 2: Vỡ đèn xi nhan bên tài (cái nhỏ nhỏ dưới kính chiếu hậu chứ ko phải xi nhan chỗ đèn pha). => Cần thay ạh (gấp quá quên chụp hình
Cái này là bộ phận nối giữa con chuột remote và cây khoá cửa, có nhiều ở cửa hàng ô tô, nơi đó có bán nhiều remote và con chuột khoá cửa. Nếu không thì DIY dễ mà.
đèn xi nhan hông này có nhiều nhé. Muốn bao nhiêu cũng có. Giá bất ngờ luôn

• Like
Reactions: HVU
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
nhiều lúc nghĩ cũng tức cười. không có chỗ gởi xe muốn bán quách đi cho xong nhưng không hiểu sao bán nó không được,mà cứ phải mua thuốc bổ cho nó hoài và còn đục đẻo làm tùm lum chuyện nữa chứ.không cần đời mới miễn sao nó thực dụng là ok gòi ! từ hồi có nó mình chở hàng giờ cấm tải cũng đỡ lắm ! khà khà khà
mấy bác tin nổi không em nó chở hơn 100 cái lcd 17 inch vi tính đóa
Thật không thể tin nỗi :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoigif::3dcuoigif:

Tập Lái
20/10/15
32
40
18
43
Cái này là bộ phận nối giữa con chuột remote và cây khoá cửa, có nhiều ở cửa hàng ô tô, nơi đó có bán nhiều remote và con chuột khoá cửa. Nếu không thì DIY dễ mà.
đèn xi nhan hông này có nhiều nhé. Muốn bao nhiêu cũng có. Giá bất ngờ luôn
Cam on anh Huy.
1- Em tạm DIY nó bằng dây rút rồi (nhảy pặc pặc luôn) - nhưng cũng cần làm lại cho nó chuẩn ạ

2- Cái đèn đó mua ở đâu anh? Chỗ anh CXX hả