Hạng B2
5/10/15
139
84
43
42
Chắc 2 tuần sẽ có :)
Tên của anh là tên Hàn Quốc đó nhé. Hồi đó mê phim Hàn Quốcđặt tên choixongxu đọc theo kiểu Hàn nó dễ xương lắm. Chứ đọc theo kiểu tiếng Việt thì chẳng ai dám chơi bao giờ, đặc biệt chị em phụ nữ lại càng tối kỵ Hic hic hic.
hàng về alo gửi cho em.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Các bác ơi xem giúp em chiếc này máy nhìn có ổn không các bác? Có chổ 2 con ốc em thấy bị rỉ nhớt:

View attachment 402257 View attachment 402258 View attachment 402259 View attachment 402260 View attachment 402261 View attachment 402262
Bác định hỏi cái máy nhìn bề ngoài thôi phải không bác? Hỏi thế để làm gì bác ơi. Nhiều cái máy nó nhìn thấy bóng bẩy nhưng em không hề ok tí nào, ngược lại có xe nhìn máy nó thấy gớm mà em kết liền. Việc nhìn bề ngoài thì chỉ cần 1 buổi là xong. Còn bác muốn biết cái chất thì phải nói chuyện với nhau mới thể hiện hết được.

Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
E thì e nói trc là e ko rành máy móc nên xin ko bình luận về máy. E chỉ thấy câu dây điện tùm lum là e ko an tâm thôi à!
Em không biết gì về máy móc luôn, dây điện xe này như vậy là không ổn hả bác?

Bác định hỏi cái máy nhìn bề ngoài thôi phải không bác? Hỏi thế để làm gì bác ơi. Nhiều cái máy nó nhìn thấy bóng bẩy nhưng em không hề ok tí nào, ngược lại có xe nhìn máy nó thấy gớm mà em kết liền. Việc nhìn bề ngoài thì chỉ cần 1 buổi là xong. Còn bác muốn biết cái chất thì phải nói chuyện với nhau mới thể hiện hết được.
Em chưa có kinh nghiệm xem xe nên không biết xe này ổn không, em lên chạy thử thì thấy cũng còn êm, nhưng mà trước giờ em chưa chạy Wagon nên không có tiêu chuẩn để so sánh. Nhìn tổng thể thì thấy xe còn liền lạc, nội thất không quá nát, máy móc thì em lại không biết cỡ nào là êm, không êm, nhưng mà có cái quạt gió em nghe tiếng to lắm.

Em máu Wagon quá rồi, rất mong các bác tư vấn giúp em để em có thể tìm được 1 em còn ổn ổn, có cơ hội giao lưu với anh em hội Wagon. :)

Em cảm ơn các bác!

• Like
Reactions: HVU and choixongxu
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Thích thì chơi bác ơi chăm mấy triệu lo gì ko phải taxi là ok
Nếu em mà được thoải mái như vậy thì đỡ mệt, mê thì mê lắm, mà tầm trăm rưỡi với em là cả gia tài (thật ra thì em cũng chưa có đủ, phải mượn thêm), nên đắn đo dữ lắm bác à. :)

Quạt kêu to là bthg bác ơi. Quạt ko kêu mới mệt đó hihi
Nay em có đi xem thêm 1 chiếc nữa, quạt chỉ hoạt động khi nào máy nóng, còn chiếc xem hôm qua thì bật công tắc (máy chưa nổ) là quạt chạy rồi. Như nào là nguyên bản vậy bác?

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Nếu em mà được thoải mái như vậy thì đỡ mệt, mê thì mê lắm, mà tầm trăm rưỡi với em là cả gia tài (thật ra thì em cũng chưa có đủ, phải mượn thêm), nên đắn đo dữ lắm bác à. :)

Nay em có đi xem thêm 1 chiếc nữa, quạt chỉ hoạt động khi nào máy nóng, còn chiếc xem hôm qua thì bật công tắc (máy chưa nổ) là quạt chạy rồi. Như nào là nguyên bản vậy bác?
Khí máy nóng quạt mới chạy, chạy khoảng 1 phút là nó ngừng. Đó là nguyên bản nó vậy. Mở công tắc quạt chạy là nó bị đấu tắt rồi - việc trả lại nguyên bản sẽ rắc rối rất nhiều
Bác có thắc mắc nhiều sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm
Hẹn bác ngày mai nói chuyện nhiều hơn