Hạng B2
10/9/08
378
1.427
93
www.google.com.vn
Thực ra tính tiết kiệm được bao nhiêu thì cũng vô cùng. Có những thứ lãng phí hơn mà không tính đến. Ví dụ như việc sử dụng điện thoại di động. Có nhiều người mua 1 chiếc điện thoại khoảng 10-15 triệu, dùng khoảng 1 năm thấy mẫu mới ra lại đổi, bán máy cũ được khoảng 50%, thêm 50% mua máy mới. Tính ra mỗi tháng cũng mất cả ngót ngét cả triệu rồi, mà rốt cục cũng chỉ sài nghe-gọi và nhắn tin:3dgoidien:

Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Không cần lo tiền ra biển số vì có tài xế lo dùm rồi , kakaka
Bác này - đại lý moóc câu nè!
:3dup:
Theo tui, vấn đề của topic này - là quan điểm cá nhân thôi!
Thích thì cứ quyết định! Tuy nhiên, phải chịu trách nhiệm với quyết định của mình!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/1/14
2.963
4.686
113
Sài Gòn
Bác này - đại lý moóc câu nè!
:3dup:
Theo tui, vấn đề của topic này - là quan điểm cá nhân thôi!
Thích thì cứ quyết định! Tuy nhiên, phải chịu trách nhiệm với quyết định của mình!

Em đâu có kinh doanh gì đâu mà bác nói em là đại lý ..., kakaka

Hạng C
9/8/06
600
2.780
93
Có nhu cầu thì phắn, không lăn tăn.
so sánh quá mệt đầu lắm.

Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Em đâu có kinh doanh gì đâu mà bác nói em là đại lý ..., kakaka
HeHe. Cái này là Bác khai đó nhe.
Ý em chỉ nói Bác rất quan tâm đến tình hình thời sự. Bác biết hết nhưng ... "Khổ lắm nói mãi".
nên Bác nói rất ngắn gọn nhưng đầy ẩn ý. Hehe.
Nhân tiện, Bác còn chạy MAzda không?

Hạng D
10/1/14
2.963
4.686
113
Sài Gòn
HeHe. Cái này là Bác khai đó nhe.
Ý em chỉ nói Bác rất quan tâm đến tình hình thời sự. Bác biết hết nhưng ... "Khổ lắm nói mãi".
nên Bác nói rất ngắn gọn nhưng đầy ẩn ý. Hehe.
Nhân tiện, Bác còn chạy MAzda không?

Em nghĩ bác lộn em với bác nào rồi, hihihi

Hạng B2
22/2/12
242
182
43
phân tích so sánh xe riêng với taxi như lày hoá ra giống như nói lấy vợ để "ấy" ko trả tiền và đi gái tiền trao cháo múc các bác nhẩy. Tính kỹ thì nhu cầu cao thế nào đi lữa, đi gái vẫn kinh tế hơn đấy các bác :) Lấy vợ làm gì nhẩy

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Tình hình xe khách giờ nguy cấp quá, ko bị tai nạn thương tâm cũng bị ném đá vỡ đầu, đui mắt; trả tiền mà bị nhồi nhét như heo, cự cãi lơ xe, tài xế nó đánh cho vỡ mặt; ...ôi vô số khổ ải.
Sao lại ko mua xe ô tô nhỉ?
Có nhiu tiền gom góp, thiếu thì vay thêm, mua xe ô tô tự lái cho chắc ăn các bác ợ.