Tập Lái
31/1/21
18
50
13
39
Nhìn biển Tuy Hòa đẹp quá ha. mà thời tiết ở Tuy Hòa giờ tắm biển được ko bác?
Gió to lắm ak, e thì ko dám tắm
Bác cập nhật tình hình đường xá xấu tốt ntn đoạn Nha Trang - Tuy Hòa và đoạn Tuy Hòa - Quãng Ngãi giúp nha. Cảm ơn Bác
Hầu hết từ Nha Trang ra đến Huế địa phương đều đang sửa chữa đường, đường nhiều ổ gà ak. Biển hạn chế tốc độ 60 nhiều bác chạy 80 bị bắt rất nhiều.

Tập Lái
31/1/21
18
50
13
39
Bâc hỏi xem cao tốc Túy Loan - La Sơn (Huế) đi đc chưa nhé?
Hết cao tốc Quảng Ngãi - Đà Nẵng, đi thêm một khúc sẽ nối vào Túy Loan - La Sơn.
Chưa bác! E đi qua thấy biển Công trường đang thi công.

• Like
Reactions: xlive and winbap
Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Gia đình bác về quê ăn Tết sớm thế. Sướng nhất bác rồi. Năm nay chắc cũng ít người về vì lo ngại dịch nên mình nghĩ mật độ xe tham gia giao thông cũng ít bác nhỉ.
Đường thì khúc Khánh Hoà ra tới Quy Nhơn thì xấu. Khúc Quảng bình Hà Tĩnh cũng có mấy đoạn giới hạn 50 mà xxx toàn bắn ở khúc đấy. Bác chạy để ý nhé kẻo mất bánh mì sandwich.
Chúc GĐ bác về quê ăn Tết an toàn và thượng lộ bình an nhé.

Tập Lái
31/1/21
18
50
13
39
Gia đình bác về quê ăn Tết sớm thế. Sướng nhất bác rồi. Năm nay chắc cũng ít người về vì lo ngại dịch nên mình nghĩ mật độ xe tham gia giao thông cũng ít bác nhỉ.
Đường thì khúc Khánh Hoà ra tới Quy Nhơn thì xấu. Khúc Quảng bình Hà Tĩnh cũng có mấy đoạn giới hạn 50 mà xxx toàn bắn ở khúc đấy. Bác chạy để ý nhé kẻo mất bánh mì sandwich.
Chúc GĐ bác về quê ăn Tết an toàn và thượng lộ bình an nhé.
Em cám ơn! Đường cũng đông người về quê lắm bác, các địa phương giờ ko cách li người về quê nữa ak.