Tập Lái
31/1/21
18
50
13
39
Bác có thể có thể chia sẻ các quán ăn dọc đường dc ko? Mình qua Tết chạy HN vào SG
Em ăn cũng đc vài quán chia sẻ với bác. Ở quảng bình có quán Cầu Càng ( ql1, quảng hưng, quảng trạch) ăn rất rẻ và ngon gà ta bắt tại vườn, toàn xe hơi biển địa phương ăn. Em ăn trứng tráng, sườn, gà luộc đĩa to, canh hết có 300k.
[Chia Sẻ] Người hai quê Du Xuân  2021-2022 Sài Gòn - Hà Nội

Huế tối nhậu quán Tê Nướng 20 võ thị sáu cũng tầm 500-600k.

Tam Kỳ, Tuy Hoà bác tìm cơm gà ăn

Quảng Ngãi trên đường tình cờ gặp bạn 2 gia đình vào làm 2 nỗi lẩu cá

Ngoài ra e ăn linh tinh bún phở, trên ql1 bác có thể ghé vào mấy quán cơm xe tải có ghi cháo cá, làm nồi 200k ăn ngon luôn.
Năm ngoái e đi có vài quán nữa ăn đc nhưng đợt này quay lại thấy ko còn.

Tập Lái
31/1/21
18
50
13
39
Ngày 1 chạy từ SG-Tuy Hòa thì cũng dữ dội đấy nhỉ
Cũng nhiều bác chạy khoẻ hơn lắm. Em định chạy ít hơn để tối còn đi chơi mà vợ muốn về quê sớm. 1 ngày e thấy chạy tầm 400km là đẹp

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
482
4.043
93
Em ở khu Vincom, khu đó nhiều quán ăn.
Mới search thử nó ra khu Vincom với mặt tiền là đại lộ Hùng Vương và đường Trần Phú, phải chỗ này không anh ? Cho mình xin thêm giá cả và cách đặt phòng luôn nếu tiện. Quê vợ mình Quảng Nam, có lái xe về quê thì chạy ráng ngày đầu tới đây nghỉ ngơi cũng hay. Mình thì sao cũng được nhưng có chỗ tiện nghi cho vợ con ngủ đêm vẫn thích hơn.

Cám ơn anh.

Tập Lái
31/1/21
18
50
13
39
Mới search thử nó ra khu Vincom với mặt tiền là đại lộ Hùng Vương và đường Trần Phú, phải chỗ này không anh ? Cho mình xin thêm giá cả và cách đặt phòng luôn nếu tiện. Quê vợ mình Quảng Nam, có lái xe về quê thì chạy ráng ngày đầu tới đây nghỉ ngơi cũng hay. Mình thì sao cũng được nhưng có chỗ tiện nghi cho vợ con ngủ đêm vẫn thích hơn.

Cám ơn anh.
Đúng rồi ak! E đặt trên booking hết, nhiều ks lắm, bác nhớ đặt giường lớn nha.

• Like
Reactions: kq