cái này là sai tiêu cự đó bác chủ topic ,xe civic của em gắn thử cặp led eti 60w 7200lm 6500k hb3 vào thì rất sáng và mát ( led này dùng tản nhiệt lớn , không dùng fan) , đường cắt thì cỡ 90 % đường cắt của bóng theo xe , chạy rất khoẻ mắt và không làm loá mắt mấy bác ngược chiều , tuy nhiên , khi đi trời mưa thì em phải thay cái đèn sương mù bóng all wheater của osam chạy mới bắt đường , chứ không thì hok thấy rõ.

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
cái này là sai tiêu cự đó bác chủ topic ,xe civic của em gắn thử cặp led eti 60w 7200lm 6500k hb3 vào thì rất sáng và mát ( led này dùng tản nhiệt lớn , không dùng fan) , đường cắt thì cỡ 90 % đường cắt của bóng theo xe , chạy rất khoẻ mắt và không làm loá mắt mấy bác ngược chiều , tuy nhiên , khi đi trời mưa thì em phải thay cái đèn sương mù bóng all wheater của osam chạy mới bắt đường , chứ không thì hok thấy rõ.
nick bác là mitsu avatar bác là city xe bác khoe là civic bác niều xe dữ ehehe

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
dạ , hồi trước lúc lập nick em đang đi misubishi langer , sau đó đi civic , giờ đi city bác ơi .
hehe sao bán mấy xe kia mà xuống đời vậy bác đáng lẽ phải lên BMW hay Merc gì chứ hehe ko thì Honda Accord ;) cái bộ đèn đó hết bao nhiêu bác, bác mua và dùng lâu chưa ???

dạ , em mua xe chạy cho kinh tế một chứ , với lại em thích đi xe nhỏ , quay đầu trong tp nó dễ , như city chỉ cần 1 tua là đủ , còn accord thì 2 tua , nhiu đó đủ kẹt xe rồi. à , em xài dc 3 năm rồi bác , và đang order về thêm 1 bộ nữa cho city đây , giá hình như là 110$ + 23 $ ship EMS , khoàng 1 tuần là có rồi bác.

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
dạ , em mua xe chạy cho kinh tế một chứ , với lại em thích đi xe nhỏ , quay đầu trong tp nó dễ , như city chỉ cần 1 tua là đủ , còn accord thì 2 tua , nhiu đó đủ kẹt xe rồi. à , em xài dc 3 năm rồi bác , và đang order về thêm 1 bộ nữa cho city đây , giá hình như là 110$ + 23 $ ship EMS , khoàng 1 tuần là có rồi bác.
giá đó cũng gần bằng bộ bóng xenon rồi ha....chà chà khi nào bác thay xong chụp hình thực tế em xem thử với, bác tự order trên ebay hay ở đâu vậy hay nhờ người quen mua dùm

Hạng B2
24/11/07
102
82
28
60
Loại bóng của Bác xài chíp Cree CXA 1512 cho ra 2800LM/bóng, thế hệ này cũ hơn loại Cree MT-G2 mình review cho ra 3200LM/bóng.
Nếu Bác nào có gương cầu thì xài loại này (3600LM) thì sáng khiếp nữa nè.
http://www.ebay.com/sch/i.html?_from=R40&_sacat=0&_nkw=4500LM+H4+CREE+XT-E&_sop=12

• Like
Reactions: hoangtan1312
đúng rồi bác khoa2963 , nhưng nếu bác để ý thì cái hình dạng tim đèn nó khác , khi tim càng lớn về chiều ngang và dọc so với điểm chuẩn của tim thì độ sai lệch về đường cắt càng lớn , bác có thể thấy review innova đã gắn đó bác.