Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
đọc xong bài chỉ mún ném đậu xanh vào mặt bọn đk!!!...
cái app là 1 hình thức xếp hàng. 1 ngày làm được bao nhiêu xe thì chỉ nhận hồ sơ ngần ấy xe thôi. Nếu ngày nào xe đặt qua app đã full thì ngày đó thông báo không nhận hồ sơ nữa. Những xe không đặt qua app thì phát phiếu hẹn ngày đưa xe tới kiểm. Nếu chúng nó làm được như vậy thì làm gì có cảnh ăn chực nằm chờ dài dài trong vô vọng! Nếu chúng làm được vậy thì chủ thớt đâu phải khốn khổ như vậy!!!...
PS: tui cũng đặt qua app ở trạm này, thấy mà ngao ngán, chắc vứt cmn thôi!!!... :mad:

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Nổi buồn vô tận cho các Bác sở hữu chiếc xe 4b trong thời điểm này?
Có Bác nào comment ở trên để tránh tình trạng buồn này chỉ có nước bán xe rồi mua xe mới thì thoát được cảnh này 36 tháng. Vậy em mua vé số chờ vận may vậy.

Hạng B2
25/8/20
126
148
43
đọc xong bài chỉ mún ném đậu xanh vào mặt bọn đk!!!...
cái app là 1 hình thức xếp hàng. 1 ngày làm được bao nhiêu xe thì chỉ nhận hồ sơ ngần ấy xe thôi. Nếu ngày nào xe đặt qua app đã full thì ngày đó thông báo không nhận hồ sơ nữa. Những xe không đặt qua app thì phát phiếu hẹn ngày đưa xe tới kiểm. Nếu chúng nó làm được như vậy thì làm gì có cảnh ăn chực nằm chờ dài dài trong vô vọng! Nếu chúng làm được vậy thì chủ thớt đâu phải khốn khổ như vậy!!!...
PS: tui cũng đặt qua app ở trạm này, thấy mà ngao ngán, chắc vứt cmn thôi!!!... :mad:
Vâng bác có lẽ họ chưa nghĩ ra được giải pháp nào tiện lợi nhất nên ng dân phải tự tìm giải pháp cho mình.

• Like
Reactions: suwagon
Hạng D
26/12/18
2.168
2.917
155
45
Xe em tháng 5 này phải đi ĐK, hy vọng cỡ 1 tháng nữa sẽ ổn định. Mà giờ về tỉnh nào ĐK vắng các bác

Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
Nổi buồn vô tận cho các Bác sở hữu chiếc xe 4b trong thời điểm này?
Có Bác nào comment ở trên để tránh tình trạng buồn này chỉ có nước bán xe rồi mua xe mới thì thoát được cảnh này 36 tháng. Vậy em mua vé số chờ vận may vậy.
chỗ nào mua trúng, bác chỉ em mua lun... :p