Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
ATIM nói:
Em thấy trong hội có nhiều bác xài Note II nên lập topic này để chia xẻ một số tiện ích hay và miễn phí.
1) Trước tiên là phần mềm tiết kiệm Pin. Cái này rất cần vì dù Note II có được trang bị Pin khủng thì cũng chỉ được 1 ngày nếu dùng ít, còn chưa đến 1 ngày nếu dùng nhiều. Em dùng Du Battery Saver Pro thấy tiết kiệm hơn hẳn. Bác nào chưa có thì Pm để em gửi mail nha.
2) Phần mềm Quick office - cái này rất cần cho các bác dân VP.
3) Phần mềm gõ TV Telex SwiftKey;
4) Phần mềm chơi nhạc PowerAmp Pro - chơi đủ các định dạng và đặc biệt cải thiện phần Amp cho đầu ra cực hay.
5) Phần mêm xem phim không dành cho trẻ em.
6) Smart Lock chuyên dùng để khóa các phần mềm, hình ảnh và thông tin riêng tư cần có.
Mấy phần mềm này trên iphone có k nhể ?

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Re:Chia xẻ phần mềm hữu ích cho Note II

2BB2 cài appstorevn vào rồi muốn gì có nấy!

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48

BÁc cho em xin cái AMP pro, smart lock và Du Battery Saver Pro với
Thánks bác nhiều

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48

KO thấy chủ thớt trả lời

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn

Facist, 51LD1758: đã gửi mail. Các bác kiểm tra nhé.
QUangsgn: bác cho email em mới gửi được.
Cua: cám ơn bác. Em đã cài Appstorevn và cập nhật Du battery phiên bản mới tốt hơn trước. Riêng Poweramp khi cài từ AppstoreVN thì bị lỗi bản quyền, đành quay về bản PowerAmp Beta.

Hạng B2
15/10/09
122
0
16
44

ATIM nói:
Facist, 51LD1758: đã gửi mail. Các bác kiểm tra nhé.
QUangsgn: bác cho email em mới gửi được.
Cua: cám ơn bác. Em đã cài Appstorevn và cập nhật Du battery phiên bản mới tốt hơn trước. Riêng Poweramp khi cài từ AppstoreVN thì bị lỗi bản quyền, đành quay về bản PowerAmp Beta.
Thanks bác, đã nhận được mail. Vài bữa nữa mua cho bx cái SS chạy android mới tập tành cài xem sao, có gì nhờ các bác chỉ giáo thêm. Vì em đang xài iPad mà cũng không có mấy cái này

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

nguyen64217 nói:
ATIM nói:
Em đã gửi mail cho bác 2BB2, Meoluoi, và Strangeman.
monster: bác đọc tiêu đề nhé. S3 dùng Android nên xài đc chung PM với Note2.
bác nhận được mail sygic của e chưa, bác cho em xin quickoffice luôn với ạ
Em nhận sygic từ bác nguyen64217 cài lên thấy chạy tốt.Tks bác.

Tập Lái
4/6/12
17
0
0
ATIM nói:
Em thấy trong hội có nhiều bác xài Note II nên lập topic này để chia xẻ một số tiện ích hay và miễn phí.
1) Trước tiên là phần mềm tiết kiệm Pin. Cái này rất cần vì dù Note II có được trang bị Pin khủng thì cũng chỉ được 1 ngày nếu dùng ít, còn chưa đến 1 ngày nếu dùng nhiều. Em dùng Du Battery Saver Pro thấy tiết kiệm hơn hẳn. Bác nào chưa có thì Pm để em gửi mail nha.
4) Phần mềm chơi nhạc PowerAmp Pro - chơi đủ các định dạng và đặc biệt cải thiện phần Amp cho đầu ra cực hay.
Bác ATIM cho em 2 phần mềm ở trên nhé. (pm hoặc ).
Thank iu vinamilk!