Hạng C
12/1/10
854
4
18
46
Re:Chia xẻ phần mềm hữu ích cho Note II

Cho em xin đi bác
[email protected]
Thanks.
blackspider nói:
E thấy phần mềm dẫn đường sygic, cái này còn hay hơn vietmap, đã bẻ khoá, bản đồ cập nhật tháng 12/2012

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83

Bác nào xài Vịt Teo có bản Sygic dành riêng cho Vịt Teo, hợp tác với công ty iMap VN cập nhật thường xuyên và đầy đủ bản đồ 63 tỉnh thành luôn, xài chất hơn Vietmap và giá thì rẻ bèo 40.000đ/tháng. Ban đầu em định mua luôn bản 40$ nhưng tính ra em ít dùng nên trả theo tháng lợi hơn. Các bác lên appstore (iOS) hay google playstore (Android) down bản dùng thử 30 ngày.

Thông tin: http://www.tinhte.vn/threads/sygic-viettel-edition-cho-ios-hon-ca-1-ban-do-biet-noi.1811474/

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương

iamnofear nói:
Bác nào xài Vịt Teo có bản Sygic dành riêng cho Vịt Teo, hợp tác với công ty iMap VN cập nhật thường xuyên và đầy đủ bản đồ 63 tỉnh thành luôn, xài chất hơn Vietmap và giá thì rẻ bèo 40.000đ/tháng. Ban đầu em định mua luôn bản 40$ nhưng tính ra em ít dùng nên trả theo tháng lợi hơn. Các bác lên appstore (iOS) hay google playstore (Android) down bản dùng thử 30 ngày.

Thông tin: http://www.tinhte.vn/threads/sygic-viettel-edition-cho-ios-hon-ca-1-ban-do-biet-noi.1811474/
Cái Sygic Vịt teo trên Ios thì ko phải máy này cũng cài được nhé bác. nguyên nhân thế nào thì em chưa biết:mad:, bác nào muốn xài thì nên tải bản dùng thử thấy được thì mới chuyển qua trả phi, còn nếu muốn Pro mà Free thì Pm em, Sygic 12.2.3 cho IPhone đã JailBreak.
Còn em Sygic trên Androi thì hiện tại đã có phiên bản 13.1.0, có điều phiên bản này thì ko ổn định bằng bản 12.2.2, lý do là nó Up thêm những tính năng mới, mà những tính năng này thì có cũng được mà ko thì chẳng mất mác gì, quan trọng là dữ liệu bản đồ của nó. vá cuối cùng là em share luôn Sygic cho android.
Và để thuận tiện hơn cho việc cài đặt phầm mềm từ máy tính phần mềm vào điện thoại, em xin giới thiệu các bác 2 phần mềm cho An & I
- Androi thì các bác tìm phần mềm MultiApk sau khi cài phần mềm này vào máy tính. nếu muốn cài apps nào thì chỉ cần nhấp đúp là trên fone đã có.
- Ios thì các bác tải phần mềm Itools này vào. cái này cũng xài gần giống em trên.

@Sorry bác chủ em lại tài lanh rùi

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn

Tks Imnofear và Stevenkenz nhé. Có gì hay các bác cứ chia xẻ ở đây cho mọi người cùng sử dụng nhé.
Em đã up các PM lên Dropbox và đưa link lên trang 1. Các bác vào mà lấy về tự vooc nhé. Một số PM em thu tập của các bác trên Tinhte và của SFC em tập hợp luôn ở đây cho tiện.

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/1/10
854
4
18
46

Hô hô hôm qua em cũng cài được cái Syg 13.1.0 rồi, mất thời gian phết khi phải down từ các nguồn bên ngoài khó kinh, quan trọng là các bugfix bổ sung của nó. Kể cả cái bản đồ 3/2013 của nó nữa. Nói chung là ổn. Để xem em chia sẻ sao cho tiện lợi dễ dùng.