Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/1/09
1.294
10.251
133
Mai em tính cho F1 đi chơi ở chổ này , phần củng muốn cho chúng tìm hiểu về lịch sử . Em có xem qua mấy thớt các bác Os đi chơi nhưng mà không thấy nói về ăn uống hay dịch vụ gì ở đây . Các bác cho em hỏi chổ này có nên đi không ? , dịch vụ như thế nào , quang cảnh ra làm sao ? , ở lại đêm có phòng ốc gì không ? . Em các ơn

Hạng B2
9/5/10
132
262
63
Đi chiến khu thì nên chuẩn bị lều trại và lương khô bác ạh! :D. Chúc gia đình bác vui vẻ!

VIP CARD MEMBER
15/6/10
207
1
0
hoack nói:
Mai em tính cho F1 đi chơi ở chổ này , phần củng muốn cho chúng tìm hiểu về lịch sử . Em có xem qua mấy thớt các bác Os đi chơi nhưng mà không thấy nói về ăn uống hay dịch vụ gì ở đây . Các bác cho em hỏi chổ này có nên đi không ? , dịch vụ như thế nào , quang cảnh ra làm sao ? , ở lại đêm có phòng ốc gì không ? . Em các ơn

Ặc bác nầy hết chuyện hay sao mà đưa F1 tới khu nầy vậy, thanh niên sức trâu vào đây ở lại đêm còn sính dính chứ nói chi tụi nhỏ. Có F1 chỉ đi ban ngày rồi về thôi bác ơi, lương khô đem theo. Với hiện nay đang thi công khu bảo tồn di tích nên vào đây khó đi với bụi mịt mù thì chơi được gì bác, gần 4 tháng nữa mới xong dự ớn nầy.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
chiến khu D à? Bác vào đây tham khảo nhé

[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1944869.aspx[/link]

Hạng D
3/1/09
1.294
10.251
133
hì hì , cám ơn các bác đã chia sẽ , em cancel cái vụ này rồi . Tưởng nó củng hoành tráng giống như địa đạo Củ Chi thì cho tụi nhóc đi chơi cho biết

Status
Không mở trả lời sau này.