Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Em không bình luận về chiếc xe đầu tiên của em là gì nhưng em chia sẻ cảm giác đầu tiên khi sở hữu chiếc xe hơi đầu tiên của em là rất sướng, em đã xuất trong xe khi vừa bước lên

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Em không bình luận về chiếc xe đầu tiên của em là gì nhưng em chia sẻ cảm giác đầu tiên khi sở hữu chiếc xe hơi đầu tiên của em là rất sướng, em đã xuất trong xe khi vừa bước lên
Bà cả của bác co biết việc này ko ??? Nếu biết e dự là bác sẽ bị tịch thu bằbg lái chìa khoá ngay và luôn để......xuất ở nhà:D

Hạng B2
18/10/14
135
300
63
xuất cái gì bí hiểm zị bác :D:D xuất khẩu thành thơ chăng :rolleyes:

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Sao yếu vậy bác?

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Bà cả của bác co biết việc này ko ??? Nếu biết e dự là bác sẽ bị tịch thu bằbg lái chìa khoá ngay và luôn để......xuất ở nhà:D
Câu trả lời dí dỏm vô cùng. Em thik cách nghĩ của bác rồi đó. Hôm nào anh em cà phe giao lu đê.

• Like
Reactions: vuducduydg