Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113
Re:Chiêm ngưỡng Mazda CX-5 tại Việt Nam ( ảnh chất lượng cao nha các bác) (www.autovina.vn

Xe trên 1 tỏi rồi mà ko chịu thêm vô vài hàng led cho nó hợp thời trang nhỉ :D

Hạng B2
1/11/11
212
0
0
34
Re:Chiêm ngưỡng Mazda CX-5 tại Việt Nam ( ảnh chất lượng cao nha các bác) (www.autovina.vn

giá tầm 1 tỉ thì sẽ hút hàng lắm

Hạng B2
20/9/10
118
129
43

option này mà giá ~1,2 tỉ thì tạm chấp nhận rồi.So với CRV trong nước thì hơn cả trong lẫn ngoài.Vô lăng nhiều nút thế bấm mới đã :)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

rockman nói:
Em nghĩ nhiều hãng xe họ giữ cho họ một phong cách riêng không lai tạp như xe Hàn (em xin lỗi các fan của xe Hàn) VD dòng mazda hiện giờ giữ cái nét mặt cười phía đầu xe mặc dù nhiều người không thích nó (trong đó có em)

Hạng B1
7/9/11
51
0
0
36

các hãng xe BM Mer hay audi dều có thiết kế đặt trưng,nhìn vào là biết.mazda có thiết kế mặt cười nhìn cũng vui lắm chứ

Hạng B2
29/1/10
265
3
18
49

mazdabienhoa nói:
Bác ơi. Giống lander gala là sao bác ạh
ThaibinhLT nói:
lại giống lancer gala. E dự nó khó hot :)
Giá cao sau một vài năm sản suất lại bán giảm giá cho đại lý thanh lý ý mà.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/3/12
64
0
6

Chưa có giá chính thức hả các bác. Các bác biết chừng nào đưa giá chính thức hok za

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48

Tầm giữa tháng 5 mới có giá chính thức bác ạ, có em sẽ update lên liền.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113

PVT nói:
rockman nói:
Em nghĩ nhiều hãng xe họ giữ cho họ một phong cách riêng không lai tạp như xe Hàn (em xin lỗi các fan của xe Hàn) VD dòng mazda hiện giờ giữ cái nét mặt cười phía đầu xe mặc dù nhiều người không thích nó (trong đó có em)
Ý em nói là nói đến mấy hàng led kìa chứ ko phải phong cách thiết kế. Khởi đầu là Audi và giờ Mer, BIM, Toyota, Lexus, Hyundai, Kia ... gì cũng đu theo hết đó. Mình không nói đến phong cách thiết kế. Xe Hàn giờ vẫn có phong cách riêng với mặt hổ của KIA, điêu khắc dòng chảy của Hyundai đó chứ ...

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35

bác nào chạy 10 vạn bán lại em nhé