Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Bác nói là đã đi xem thực tế mà sao "giọng văn" vẫn mang tính lý thuyết nhiều quá. Phiên bản thực tế ở VN làm gì có 4WD hả bác?!
Em cũng suy nghĩ giống bác, em cần là cần những tính năng thực tế hữu dụng ạ, bác ấy chỉ nói suống kiểu giảng đạo thế thì nếu mà làm sale chắc bán chậm lắm. Khách hàng ứ cần tính năng cao sang, chỉ cần hữu dụng thực tế là được. Em nói những cái nhược điểm cần khắc phục thì bác ấy đi nói mấy cái xàm xàm khác vô chi ko biết

• Like
Reactions: hienthe
Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác nói là đã đi xem thực tế mà sao "giọng văn" vẫn mang tính lý thuyết nhiều quá. Phiên bản thực tế ở VN làm gì có 4WD hả bác?!
Bác ấy chắc ISUZU sale rồi :D

Hạng B2
6/12/12
340
4.026
93
Bác ấy chắc ISUZU sale rồi :D
E nghĩ bác ấy là "dư luận viên". Thường là Phòng Marketing của hãng sẽ thuê một số bạn chim mồi làm nóng diễn đàn, tạo sự chú ý và dẫn dắt khách hàng.
Chứ là Sales thì không chơi giọng trơn tru, mướt rượt như vậy. Họ hiểu tâm lý khách hàng nên rất khéo léo khi nói ưu điểm sản phẩm của mình.

• Like
Reactions: rk106
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Không phải sale đâu mà là seeder của mấy công ty truyền thông đó bác. Chỉ post theo nội dung có sẵn không hiều gì về xe hết
Chính còn mẹ nó xác , tìm các bài review bên nước ngoài, dịch chắp vá và nép qua top này

• Like
Reactions: nam_forza and rk106
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Nhưng tui hỏi thật các bác , sao các bác chê MU-X nhiều vậy, nó có thực sự tệ như các bác nghỉ ?

• Like
Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
E nghĩ bác ấy là "dư luận viên". Thường là Phòng Marketing của hãng sẽ thuê một số bạn chim mồi làm nóng diễn đàn, tạo sự chú ý và dẫn dắt khách hàng.
Chứ là Sales thì không chơi giọng trơn tru, mướt rượt như vậy. Họ hiểu tâm lý khách hàng nên rất khéo léo khi nói ưu điểm sản phẩm của mình.
Em cũng nghĩ vậy

• Like
Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Nhưng tui hỏi thật các bác , sao các bác chê MU-X nhiều vậy, nó có thực sự tệ như các bác nghỉ ?
Em đâu có chê đâu bác. Em đang rất thích em nó. Đang ngồi đợi thêm review mấy bác đi trước, doanh số bán nhiều không, rồi mới rước em nó đây.

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Em đâu có chê đâu bác. Em đang rất thích em nó. Đang ngồi đợi thêm review mấy bác đi trước, doanh số bán nhiều không, rồi mới rước em nó đây.
Vậy thôi chắc bác ko mua được rồi vì bảo đảm con này ế, em thề. Em không có ý gì thật nhưng con Isuzu này là đời cuối, về VN mình hốt cú chót.

Tập Lái
5/8/16
23
20
3
37
Em là sales mà có nới trơn tru đâu, thấy toàn quát nạt khách không à vậy mà các anh lại chịu mua mới chết chứ.