Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Theo em những trường hợp sau khi xxx thông báo lỗi và mình đã trình bày mà xxx vẫn khăng khăng bắt lỗi thì mình cứ đưa giấy tờ cho xxx lập biên bản đúng lỗi đã thông báo. Sau đó mình ghi ý kiến vào biên bản. Rồi về nhà chuẩn bị đơn khiếu nại xxx đã làm phiền công dân, không thực hiện đúng chức trách.
Giờ xxx đã tạm giam xe của bác thì bác chiến luôn đi. Lỗi này nhỏ không đáng vận dụng quan hệ để giải quyết đâu bác.
Vâng, em chưa sử dụng quyền trợ giúp.! Để em chiến, xe máy của e tới 3 chiếc nên xem như e gửi tạm cho nó giữ hộ, xe ghẻ nên e chẳng xót :)

Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Bác chủ bám theo quan điểm này : CSGT phải có trách nhiệm chứng minh lỗi cho người vi phạm, người tham gia giao thông có quyền chứng minh mình không vi phạm (quyền này người tham gia giao thông có thể sử dụng hoặc không, không bắt buộc).

• Like
Reactions: Tohoa and BinAn
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Bác chủ bám theo quan điểm này : CSGT phải có trách nhiệm chứng minh lỗi cho người vi phạm, người tham gia giao thông có quyền chứng minh mình không vi phạm (quyền này người tham gia giao thông có thể sử dụng hoặc không, không bắt buộc).
Thì khi tranh luận e có hỏi: a chứng minh lỗi của em qua hình ảnh or phương tiện giám sát đi!! thế là nó im 1 lúc rồi nói: tôi cứ lập biên bản đó, có gì a lên phòng xử lý ng ta " thương lượng" vs a, e cũng éo hỉu tại nó lại dùng từ "thương lượng", có lẽ nó ko hoạt ngôn chăng??

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Mình thấy ông chém gió thì nhiều mà chưa làm gì cụ thể nhé! Đúng chất TĐTL. ;)
Bác Hà cho em hỏi thăm bên ngoài xíu nha! tại sao mấy bác kia gọi bac là lão bán cá vậy? bác bán cá kiểng hay là hải sản ạ? nếu cá kiểng thì chắc hôm nào e phải alo bác

Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Thì khi tranh luận e có hỏi: a chứng minh lỗi của em qua hình ảnh or phương tiện giám sát đi!! thế là nó im 1 lúc rồi nói: tôi cứ lập biên bản đó, có gì a lên phòng xử lý ng ta " thương lượng" vs a, e cũng éo hỉu tại nó lại dùng từ "thương lượng", có lẽ nó ko hoạt ngôn chăng??
Nhiều khi lên đó họ bồi thường nhân phẩm cho anh !

Status
Không mở trả lời sau này.