Hạng C
16/2/11
993
700
93
Bác ui, em nớ rõ con Hyundai này, em còn bảo bà cả: xe gì mà bé tí hà, còn bò bò nữa.... ở đoạn sau nữa cơ....
Nó xi nhan trái nhưng tấp phải..... thế mới gọi là gài chứ bác. Mà em vượt ngay bảng hết cấm vượt, thế mới đau sờ cau....
Đoạn trao đổi với xxx em ko chủ động ghi âm hay hình ảnh gì, vì ban đầu cũng xác định là đúng thì cãi tới , cùng lắm trợ giúp, còn sai thì...làm xấu mà thôi.
Em còn trêu xxx: công nhận mấy anh gài công phu thật, ko mắc dính bẫy mới lạ. Mấy anh ấy bẽn lẽn cười nữa, rồi còn ân cần dặn: phía dưới còn nhiều trạm lắm, đi cẩn thận nữa cơ. Thương lắm mấy xxx :3dmatkinh:
Kia Morrning/picanto không phải hyundai nhé bác

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
14/8/15
1.568
23.692
113

P/s: gạch đá em nhận cả, vì em chuẩn bị nhận nhà mới nên cần gạch xây nhà. Góp ý thẳng thắn em xin nhận, còn kiểu khích bác bơm đểu xin chừa em ra nha. Xin cảm ơn các bác. :3ddanhdan:
Chết bà, e lại thích bơm sao giờ ta ?

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Bác ui, em nớ rõ con Hyundai này, em còn bảo bà cả: xe gì mà bé tí hà, còn bò bò nữa.... ở đoạn sau nữa cơ....
Nó xi nhan trái nhưng tấp phải..... thế mới gọi là gài chứ bác. Mà em vượt ngay bảng hết cấm vượt, thế mới đau sờ cau....
Đoạn trao đổi với xxx em ko chủ động ghi âm hay hình ảnh gì, vì ban đầu cũng xác định là đúng thì cãi tới , cùng lắm trợ giúp, còn sai thì...làm xấu mà thôi.
Em còn trêu xxx: công nhận mấy anh gài công phu thật, ko mắc dính bẫy mới lạ. Mấy anh ấy bẽn lẽn cười nữa, rồi còn ân cần dặn: phía dưới còn nhiều trạm lắm, đi cẩn thận nữa cơ. Thương lắm mấy xxx :3dmatkinh:

Chính xác bác ạ. Em đã nói: em để nguyên toàn bộ ghi âm cho các bác bình lựng. Em làm xấu nên cái gì cũng xấu, thôi thì cứ "khoe" hết ra.
Mà hình như em nói con X6 trắng thì phải, con X6 nó chạy như chim lượn ấy bác ạ, ghét lắm cơ. Nó cũng bị túm và rời chốt ngay khi em bị túm lại. hà hà
Em có suy nghĩ là chiếc Morning có lẽ thấy chưa đến biển hết cấm vượt mà bác chủ đòi vượt, nên tài xế bật nhan trái là để can ngăn bác đừng vượt, sau thấy bác hăng quá nên tấp phải cho bác vượt đó. Có lẽ không phải chim mồi.