Hạng B1
22/4/14
82
43
18
Bác đa nghi quá, tội em KIA. :D mà dạo này công an mang tiếng thật ,đến nỗi cái gì xấu xa cũng qui công an cả. Em nói thật bây giờ nhiều khi ra đường gặp cướp hô lên ko ai giúp, chứ mà hô công an đánh dân cái là bu lại liền :D

Hạng F
16/7/15
6.298
25.206
113
con trên hình là KIA Morning/Picanto nhé anh chủ :D
tính ra thì cũng có đầu tư; nếu con KIA này mà chạy rùa như vậy thì chắc cũng 6-8l/100km + công chạy nữa; xui xẻo gặp trúng thằng điên nó xúc cho phát là ngắm gà luôn...

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Người ta xin thì cho vượt bác ơi. Bác không muốn vượt xe trước là chuyện của bác chứ. 1 đoàn 10 xe nối đuôi chạy 40, thì xe chạy 50 xin vượt nó xin xe thứ 10, xe 10 nhường xong nó lại xin tiếp xe 9, xe 9 nhường xong nó lại tiếp tục xin xe 8 và cứ như vậy cho tới lúc vượt hết cả đoàn. Dù trước mặt em có xe, nhưng xin vượt là em nhường hết.

• Like
Reactions: Mustafa and nta139
Hạng C
1/1/12
530
375
63
Ngày 14/04 em đi Đà Lạt cũng dính đoạn Tân Phú này, ngay gần tram dừng Tân Phú :D
Em bị ngoắc vào báo lỗi vượt nơi cấm vượt, em chạy cũng kĩ chỉ vượt nơi hết bảng cấm sao bị dính được :D xxx đưa em xem clip qua zalo dù em ko đòi, cái clip rõ mười mươi em vượt con tải dài cách đó 4km :D quay rõ zoom cả vào biển số luôn, rồi báo phạt 2tr giam bằng 2 tháng :D Vô cùng em khoảng 2 xe con 1 tải ko giấy tờ do bị giam bằng ở Bình phước + 1 con bán tải biển 30 đang chờ quyền trợ giúp :D Thấy ai cũng dúi dúi mau lẹ :D
Em ỉ ôi 5 ổ bánh mì cũng xong :D Ngày về em để ý cái đoạn Tân Phú này về đến Định quán dốc đá chồng nhau thấy cái team xxx này, lụm cũng nhiều :D

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Đoạn này kiên nhẫn ráng bò từ từ qua. Mấy anh Bưởi cũng phải vậy mà

• Like
Reactions: kts.quang