Tập Lái
1/12/12
5
4
0
Mình cũng muốn bán nhanh nên đã chỉnh giá lại cho anh em nào thiện chí. Tính mình kỹ lưỡng nên gìn giữ xe rất kỹ. Mong bác nào có duyên để rước em nó sớm ạ!

Tập Lái
1/12/12
5
4
0
Mình bổ sung thêm là HDSD, bộ chìa khoá gốc, bánh sơ cua... tất cả đều còn nguyên tem.

Hạng B2
14/10/17
114
221
43
Mình bổ sung thêm là HDSD, bộ chìa khoá gốc, bánh sơ cua... tất cả đều còn nguyên tem.
Mình quan tâm, nhà gần bác luôn. Bác xem để lại mình ~900tr được không, mình trả tiền mặt 1 lần nếu test xe ok.

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
2 năm 27k km thì cũng bình thường như bao xe khác thôi , có gì đâu mà bác nói hơn dc mấy xe khác . Giá thì mình ko bàn đến vì ko có nhu cầu :))

Tập Lái
1/12/12
5
4
0
À, ý mình nói là xe mình hầu như chỉ đi từ nhà đến Cty và giữ gìn kỹ như chỉ đậu xe trong hầm xe chứ ít đậu xe ngoài nắng. Chứ về km đã chạy thì mình nghĩ cũng bình thường.

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Honda giảm thêm cú trước bạ đến hết năm nay thì xe cũ lại lao dốc thêm 40-50tr nữa rùi

• Like
Reactions: amstannes
Tập Lái
11/6/07
38
1
8
  • Chính chủ bán HONDA CRV-L TURBO 1.5AT 2018, màu đen. Bảo hành chính hãng đến 12/2023 (gói BH 5 năm)
  • Xe chính chủ sử dụng 99% từ nhà đến Cty, còn nguyên bản, không đâm đụng, ngập nước. Bảo hưỡng đúng định kỳ tại hãng HONDA. Bảo quản rất kỹ, hầu như đỗ ở hầm xe nhà & Cty, rất hiếm khi đậu ngoài trời nắng (thuộc xe hiếm được giữ kỹ thế này) nên nội thất còn như mới (99%)
  • Trang bị thêm phụ kiện chính hãng: Camera hành trình trước sau (Made in Japan), phủ Ceramic toàn bộ xe, cản bước chân, đèn bệ bước chân, 02 bộ thảm lót sàn cao cấp, bơm điện Michelin, tấm lót cốp sau...
  • Trang bị tiêu chuẩn: Đèn Led&gạt mưa tự động, gương&ghế chỉnh điện, nội thất da&ốp gỗ, lẫy số vô lăng, DVD, cảm biến lùi, cửa sổ panorama, 6 túi khí, chế độ ECO, ABS, EBD, TCS, ESP,…
  • Biển số Tp.HCM 8 nút
  • Có thương lượng cho người có thiện chí
xe còn k bác