Tập Lái
28/9/16
14
3
3
38
:3dgoidien:Xe ko no may dc,vao garra tho bao hu cuc de dang sua a.. Mieng do la mieng op cua sau em moi thao ra chua gan vo

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
:3dgoidien:
Mới sang som rua xe xong em no nằm phơi nắng giữa đường Pham Van Dong lun ạ...
orF

sao lại hư cục đề ta ??? thường rữa xe không khéo , xịt vào dzắt mobin là nó chứa nước bị bệnh ngay . Cục này mấy xe bị bệnh rồi . xe cuibapmazda626 cũng bị , xe Anh @Stanvic khi qua vùng nước sâu trên Buôn mê thuộc cũng bị và xe cũng vài anh nữa .

Tập Lái
28/9/16
14
3
3
38
sao lại hư cục đề ta ??? thường rữa xe không khéo , xịt vào dzắt mobin là nó chứa nước bị bệnh ngay . Cục này mấy xe bị bệnh rồi . xe cuibapmazda626 cũng bị , xe Anh @Stanvic khi qua vùng nước sâu trên Buôn mê thuộc cũng bị và xe cũng vài anh nữa .
Kéo vào gara kick binh ko nổ,noi xe e bi hu de,đề ko chạy,ve sinh đề va kich binh het 600k ạ cuibapmazzda hihi

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Tập Lái
28/9/16
14
3
3
38
Em lại nghi cọc bình ko tiếp xúc tốt
Em cũng nghi vay chắc nước vào.. Hãi..chắc mây a ý vẽ..
Bác Phan cho e hoi ở đâu có bán cái nắp che chỗ gắn cáp kéo xe..xe e bị mất nắp giống xe trong hình rui ạ.

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Em cũng nghi vay chắc nước vào.. Hãi..chắc mây a ý vẽ..
Bác Phan cho e hoi ở đâu có bán cái nắp che chỗ gắn cáp kéo xe..xe e bị mất nắp giống xe trong hình rui ạ.

Bác ra khu Trần bình trọng , dò hỏi xem nó có còn cái zin không ? Còn nếu tiết kiệm thì đến chổ hàn bững xe hoặc khu Trần bình trọng , kêu nó chế 1 cái giá 1-2 xị rẽ hơn nhiều .

• Like
Reactions: DucThong.sg