Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Tâm trạng của bác chủ là lo cho em bé nên quên luật, còn mấy anh xxx thi cứng nhắc thiếu linh động giải thích cặn kẽ, nên bác chủ tỏ thái độ bất cần cho những lần tiêp theo. Vậy hoá ra lại tốt vì từ nay luôn có một công dânthu7jc hiện tốt giao thông.

Hạng D
14/3/10
3.888
29.085
113
Đúng người, đúng luật, đúng tội rồi còn chửi xxx gì nữa mấy bác.

Hạng B2
23/7/12
181
8
18
cb27.com.vn
Con 3 ngày tuổi, như em chắc em ríu ra ríu rít bên cạnh bé, bác chủ còn online lên gõ gõ được, chứng tỏ bác rất bức xúc. Thôi đừng bức xúc nũa bác ơi. Vì lo cho bé mà mình quên chú ý tín hiệu gt, thì bị phạt. Nghĩ thế cho nhẹ nhàng. Chứ luật là luật, đâu có ngoại lệ đâu bác. Chúc bé khoẻ.

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản
Chẳng hiểu xã hội bây giờ bị gì nữa! Chạy sai luật còn chửi vung thiên địa lên. Đoạn này biển giới hạn tốc động 50-40 đặt đầy ra mà nói là giăng bẫy! Nhảm thật!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/8/07
275
117
43
Các bác đều nói đúng.
Nếu em là xxx khi nhìn vào xe thấy cháu bé đỏ hỏn em sẽ nói :"Anh vi phạm tốc độ. Có cháu bé, đường xa tôi cảnh cáo lần này, cho cháu đi kẻo mệt, anh lưu ý lần sau. Chúc mừng anh mới lên chức". :)

Ai lại vô cảm hoạnh hoẹ, lại giam bằng lái bắt bố trẻ tuần sau lọ mọ từ VT lên Thủ Đức lấy! :mad:

Mình sai thì phải chịu. Em xin lỗi vậy. :confused:

Sống trên đời cần có một tấm lòng.

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
CADman nói:
Các bác đều nói đúng.
Nếu em là xxx khi nhìn vào xe thấy cháu bé đỏ hỏn em sẽ nói :"Anh vi phạm tốc độ. Có cháu bé, đường xa tôi cảnh cáo lần này, cho cháu đi kẻo mệt, anh lưu ý lần sau. Chúc mừng anh mới lên chức".

Ai lại vô cảm hoạnh hoẹ, lại giam bằng lái bắt bố trẻ tuần sau lọ mọ từ VT lên Thủ Đức lấy!

Mình sai thì phải chịu. Em xin lỗi vậy.

Bỏ qua đi bác CADman, chúc bác mới lên chức. :D:D

Tập Lái
26/8/12
9
0
1
bác hài vãi lúa:D
CADman nói:
Các bác đều nói đúng.
Nếu em là xxx khi nhìn vào xe thấy cháu bé đỏ hỏn em sẽ nói :"Anh vi phạm tốc độ. Có cháu bé, đường xa tôi cảnh cáo lần này, cho cháu đi kẻo mệt, anh lưu ý lần sau. Chúc mừng anh mới lên chức". :)

Ai lại vô cảm hoạnh hoẹ, lại giam bằng lái bắt bố trẻ tuần sau lọ mọ từ VT lên Thủ Đức lấy! :mad:

Mình sai thì phải chịu. Em xin lỗi vậy. :confused:

Hạng D
25/2/05
1.377
14.624
113
سايغون
Nói chung là XXX nên thông cảm cho nó hợp tình người. Vậy thôi. Em thấy mấy anh chở vợ đi đẻ quẹo trái sai biển ở NTM.Khai - Cao Thắng có XXX vẫn thông cảm cho đi đấy thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.