Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/8/07
275
117
43
Em chạy rất chậm, chỉ 55km/g vì chở trẻ sơ sinh, lại chạy lane trong cho an toàn. Đoạn ngã tư Thủ Đức-->gần ngã 3 Vũng Tàu bị xxx tuýt.

Em nói thông cảm cho trẻ sơ sinh làm phước đi mấy anh. Ko xi nhê, kệ, ghi lẹ tui đi cho baby về nghỉ. Mình sai thì phải chịu thôi.
Kết quả: thu bằng lái, phạt 1,7tr :mad:

Hoá ra khúc này lane trong giăng bẫy 40km/g, hỏi bố thằng nào không biết dính chắc. :confused:

Kết luận: có thể với xxx LÀM PHƯỚC là một khái niệm xa xỉ! [:O] Lần sau thề ko bao giờ xin xỏ nửa lời.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54
Chó chết thật. Ko vc gì phải xin Bác ah. Rồi chúng nó sẽ phải trả giá thôi

Hạng B2
17/1/11
236
0
0
Bọn nó chỉ biết ziền thoai.....chúc mừng Cadman có e bé ....thôi kệ e bé khoẻ là ok....

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
ủa sao chửi XXX ta ??? đường 40km/h bác chạy 55km/h , XXX nó phạt bác , sao bác không cảm ơn nó @@ vì bác đang gây nguy hiểm cho con bác mà @@

Tập Lái
26/8/12
9
0
1
Bác sai rành rành còn lấy hoàn cảnh mình ra mà chửi người ta,người ta làm theo đúng luật thôi,có ăn của bác đồng naò đâu.
Mấy bác còn lại xem lại minh,đừng có hùa theo chửi mà ko biết phân biệt thị phi

Hạng B2
7/6/12
108
0
16
Quy nhơn, bình định
Các bác chửi có vẻ hơi quá rồi đấy, việc người ta thì người ta phải làm, còn việc các bác chở ai thì đấy là chuyện gia đình các bác, CSGT lấy tiền các bác cũng chửi, lập biên bản phạt cũng chửi, chả biết các bác nghĩ và muốn thế nào nữa

Status
Không mở trả lời sau này.