Tư Vấn Chia Sẻ chõ bán cd định vị cho bmw

Tập Lái
8/6/07
15
0
0
RE: chõ bán cd định vị cho bmw

Em mới mua con định vị dẫn đường bằng vệ tinh của công ty VNC, thấy chạy ngon lành lắm mà...Chỉ tiếc là bây giờ mới có bản đồ của Hà Nội và HCMC. họ nói trong năm nay mới hoàn thiện hết các tỉnh thành... Đành phải chờ đợi thôi....

Tập Lái
13/6/07
3
0
0
vietmap.vn

Xin trả lời với các bác là Navi trên tất cả các dòng xe nhập về đây sẽ không có bản đồ Việt Nam chi tiết, loại ra cuối cùng nhất cũng chỉ có bản đồ giao thông của HN và HCM cùng.

Xin khẳng định với các bác là công ty Vietmap của chúng tôi hiện là đơn vị số 1 tại Việt Nam( chú ý chưa có công ty nào có thể xếp vị trí thứ 2 và 3 đâu nhé ) về phát triển ứng dụng GPS trên nền tảng GIS. Thế mà chúng tôi còn phải bó tay cho giải pháp đó ( Làm được nhưng thị truờng bé quá )... nói như thế không phải chúng tôi nổ mà thực tế là vậy. Vì thế nên rất buồn cho các bác tậu Mer nguyên con về đây có Navi. Túm lại hy vọng len lói cuối cùng đã bị dập tắt. Rất tiếc về điều đó!

Bị bấm 1 lỗ.
8/3/07
7
0
0
www.vncglobal.com

@hailua_dichat:

Tại sao bác chưa tìm hiểu kỹ về sản phẩm mà bác đã post bài chê bai tùm lum vậy??? Tôi hỏi bác nhé, ở VN tất cả các đĩa từ VCD đến DVD có bị copy không??Ai đứng ra bảo vệ copy right??

Tốt nhất lần sau bác nên tìm hiểu một chút. Bác làm như vậy ai dám lên đây để post bài nữa...

Tập Lái
21/5/05
25
0
0

em dùng n95 có hệ thống định vị , em nên cài chương trình gì để GPS khi đang lái xe ? em lái 325 ạ .

Hạng C
3/6/07
589
1
0

hóa ra ở VN có GPS rồi, thông cảm em update chậm quá. Có bác nào dùng qua thì viết một bài review cho anh em đi

Tập Lái
8/6/07
15
0
0

@giangnz: em cũng đang xài N95 cài NAVfone của VNCglobal. Thấy chạy ngon lành nhưng tiếc là chỉ có bản đồ thành phố HCM và HN.

Bác tham khảo nhé: www.vncglobal.com

Tập Lái
21/5/05
25
0
0

thanh kiu bác bestmove nha .