Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
Gđ em thì chắc lủi vô mấy cái Resort khu hồ Tuyền Lâm, hay Bungalow ở ngoại ô, xe kẻ ngày nhậu ngày nghỉ, 8 ngày rồi dìa! kkk
năm 2019 nhà mình ở teracotta villa bờ hồ,
năm nay nhà mình ở Edensee villa.
không biết bác ở đâu nhỉ. ở thì tối giao lưu, vì tối ăn ở khu đó luôn.
nhà mình đi m4 -m7 tết

Hạng B2
24/6/17
415
674
93
45
Bác này giống mình, chỗ nào thăm và chơi được ở Dalat đi hết rồi, giờ lên cứ kiếm chỗ nghĩ cách trung tâm 10-15 km thoáng mát nằm hưởng, cứ ăn rồi hưởng cái không khí se lạnh quyện với hương rừng
2 bác này cũng giống ý tui quá. vậy hôm nào tổ chức off nhỏ nhỏ đà lạt cho vui nhỉ?

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
năm 2019 nhà mình ở teracotta villa bờ hồ,
năm nay nhà mình ở Edensee villa.
không biết bác ở đâu nhỉ. ở thì tối giao lưu, vì tối ăn ở khu đó luôn.
nhà mình đi m4 -m7 tết
Cảm ơn Bác!
Năm rồi nhà mình cũng ở Terra từ mùng 4-8, khu phòng thường, sau đó nghe tin Covid, tụi nhỏ đc nghỉ học, nên chuyển qua nằm vùng thêm mấy ngày ở Bungalow khu Nam Hồ.

Tết này em chưa đặt phòng, đang có kế hoạch đi xuyên tết luôn, giờ nghe tình hình Covid cũng chưa biết tính sao?

Ok, anh em mình cứ ghi nhận vậy nha, gần tết xác nhận lại..

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Từ vòng xoay cao tốc rẽ vô QL27 đi thác voi Nam Ban chạy theo ĐT 725 lên Suối Vàng Đàlạt trên đường đi đầy chỗ chơi: Melinh cafe farm, nông trại cún, vườn dâu, vườn hoa, lên làng cù lần, Ankroet, cây cô đơn... Rộng rãi thoáng mát khỏi bon chen ;)
Bác cho em địa chị cụ thể với.mấy địa điểm bác nói em tính đi search ggmap ra ko bác.