Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Dl ra điểm du lịch mới liên tục nhưng cũng na ná nhau nên thật sự ko hợp gu lắm. Đúng là giờ lên đl chỉ để ăn, ngủ, cảm nhận cái không khí mát lạnh trong lành hơn sg. Nhưng vậy thì 2 3 ngày lại chán muốn về sg. Mà về rồi lại muốn đi nữa.

Dạ!
Đúng là đi ĐL 2-3 ngày cũng được vì đã đi quá nhiều! Nhưng đi vậy mình hưởng cái không khí mát lạnh của ĐL ít quá...mà đường xá VN mình chán quá, em ở SG mà ngày đi thì để tránh kẹt xe đoạn vào cao tốc thì phải khởi hành sớm 5-6h, ngày về để tránh kẹt xe thì phải rời ĐL lúc 6h,..vậy là mất bà 1 ngày trên xe..chạy đêm thì em thấy ko cần thiết và cực cho mình quá..nên gđ em toàn đi ít nhất là 4 ngày!

Hạng F
6/9/18
7.367
16.286
113
35
Dạ!
Đúng là đi ĐL 2-3 ngày cũng được vì đã đi quá nhiều! Nhưng đi vậy mình hưởng cái không khí mát lạnh của ĐL ít quá...mà đường xá VN mình chán quá, em ở SG mà ngày đi thì để tránh kẹt xe đoạn vào cao tốc thì phải khởi hành sớm 5-6h, ngày về để tránh kẹt xe thì phải rời ĐL lúc 6h,..vậy là mất bà 1 ngày trên xe..chạy đêm thì em thấy ko cần thiết và cực cho mình quá..nên gđ em toàn đi ít nhất là 4 ngày!
Ko kẹt xe thì cũng mất 1 ngày trên xe mà bác,, từ khi cao tốc từ sg đến đl thì may ra

Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Đuờng nhựa đẹp quá mà cảm giác mạnh gì bác. Phải đi U óat ngày trước những năm 2000, lúc còn đuờng đá nhỏ, xe đổ xuống phải dừng, lơ chèn đá vào bánh để chờ xe chạy lên qua khỏi mới đi tiếp.
Hồi như bác nói là cảm giác quá sợ rồi kkk

Hạng B1
7/7/21
55
19
8
25
đi ĐL, ra chợ đêm ĐL điều đầu tiên là phải tìm mua bánh tráng nướng

Hạng C
16/4/13
539
391