Hạng B2
7/9/07
146
0
0
RE: Cho đồ ăn vô xe - Iem gặp đại hạn rùi - các pác cứu iem với

Cũng may Nàng gọi phục vụ gói bằng 2 túi nilon, chắc k tràn ra ngoài bác nhỉ, chứ bỏ vào hộp giấy, nước cá, nước gà thấm vào. Nỉ của bác thêm cái màu sặt sở đó...:D Bác Lanbim viết em đọc mà...:Dđau cả ruột:D

Tập Lái
15/8/07
42
0
0

Bác giặt giũ xong thì bỏ vào xe một bó lá dứa xem. Khử mùi được đấy. Chiêu này là của mấy bác taxi.

Hạng C
9/8/07
506
4
18
41

Trích đoạn: Anh_Vu

Chị L. cẩn thận ghê .

Mùi đồ ăn chiên đó chắc chắn đã át được cái mùi khác ... làm thơm lừng cả xe .

:D
Chí lí, chí lí :D:D. Nghĩ mà tội cho vợ 2 của bác Lanbim, cứ gặp hết vạ này đến vạ khác:(
:(

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51

Trích đoạn: Lanbim
...
- tư vấn giúp iem với .....
1. Bác trang bị bộ đồ có mặt nạ phòng độc, bình dưỡng khí để ... trèo lên xe mình rồi đưa em nó ra gara chuyện giặt đồ nội thất xe.
2. Bác có thể mua thịt hải ly+thịt cáo để vào xe để xử con cá+vịt đã lỡ bỏ vào xe bác :D

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Bác đúng là gặp hạn rồi. Chúc bác nhanh chóng qua khỏi kiếp nạn đó với vợ 2 thơm tho như ngày nào. Mà trong cái hạn không biết có cái may nào không ta? Cái đó thì chỉ có trời biết, đất biết, bác biết, cái xe của bác biết và có thể em L longleg biết mà thôi. Nói khẽ kẻo "ngan già" nhà bác nghe thấy thì toi đời.

p/s Mà xe bác có gắn logo của OS không ? cẩn thận em L longleg tò mò mà lần vô, thấy anh em mình đang bàn tán , kích động về chuyện này thì không những bác ốm mà từ giờ bác khó có thể copy đựoc tài liệu gì nữa đâu

South Africa
4/11/06
776
10.669
93

Kính bác Bim, bác chỉ cần mua khoảng 10kg chè khô không ướp hương (loại rẻ nhất khoảng 10.000đ/kg), may vài cái túi vải, bỏ chè vào và rải đều trong xe kể cả sau cóp; bác cho xe ra chỗ trống, nổ máy xe, đóng hết cửa kính, bật máy điều hòa qua chế độ sưởi và lấy khí ngoài, bác để xe đó ra ngoài ngồi uống cà phê trông xe độ hơn 1 giờ là XE LẠI THƠM PHỨC.

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Kính các bác:

Cám ơn các bác đã tư vấn. Iem đã cho mấy ngọn nến, 1kg chè, một bó dứa vô xe hun suốt ngày hôm qua. Tình hình được cải thiện rõ rệt nhưng vẫn còn rất hôi - nhất là khi không bật điều hoà. Em sẽ thử hết các cách và báo cáo cho các bác hay kết quả

LB

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Em lạy bác, bác chuyển sang tòa soạn tuổi trẻ cười được đó, ngồi đọc otosaigon mà cứ cười hềnh hệch, vợ tưởng em bị gí điện

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Tui bị rồi, đi câu cá bên Thành Long, cuối buổi nói bếp chiên một con tai tượng và 4 con rô phi mang về cho nhà ăn. Bếp cẩn thận bọc mấy con cá trong giấy bạc, thêm rau và mắm vô bịch rồi bỏ trong cốp sau. Tưởng êm ai dè về nhả mở ra thì hỡi ôi!! Các bác biết mùi cá tai tượng chiên nó như thế nào rồi. Khốn khổ mấy tuần liền, tham khảo đủ cách trên OS làm sao cho hết mùi hôi. Cuối cùng nó cũng hết, tởn đến già luôn!!![8D]