Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101
RE: Cho đồ ăn vô xe - Iem gặp đại hạn rùi - các pác cứu iem với

Trích đoạn: Lanbim

Kính các bác:

Cám ơn các bác đã tư vấn. Iem đã cho mấy ngọn nến, 1kg chè, một bó dứa vô xe hun suốt ngày hôm qua. Tình hình được cải thiện rõ rệt nhưng vẫn còn rất hôi - nhất là khi không bật điều hoà. Em sẽ thử hết các cách và báo cáo cho các bác hay kết quả

LB
bác nên súc luôn cả hệ thống điều hòa.. tốt hơn thay luôn cái lọc điều hòa., kèm theo phơi xe dưới vài tuần nắng gắt, sẽ đỡ ngay.. còn khỏi hay kô thì tùy.. [8D]

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Em thấy trong tủ lạnh mà bị hôi thì các bà các cô thường để 1 lý sữa vào không đây nắp để cho nó hút mùi hôi, bác chơi 1 tô sữa bỏ trong cốp từ tối tới sáng mở ra thử coi có kết quả không, còn 1 mẹo dân gian nữa là bác bỏ thang cục vô nó cũng hút mùi nữa đó, sài thang củi chứ đừng sài thang đá nghe bác

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Bác ơi bác, bác kể chuyện hay nhưng mà đọc hết bài mới biết xe bác bị cái gì. Bác có nhiều thời gian thật đấy.

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Trích đoạn: sushi3t

Em thấy trong tủ lạnh mà bị hôi thì các bà các cô thường để 1 lý sữa vào không đây nắp để cho nó hút mùi hôi, bác chơi 1 tô sữa bỏ trong cốp từ tối tới sáng mở ra thử coi có kết quả không, còn 1 mẹo dân gian nữa là bác bỏ thang cục vô nó cũng hút mùi nữa đó, sài thang củi chứ đừng sài thang đá nghe bác

Bỏ sữa vào xe một ngày nó thành sữa chua thì vui, vừa có sữa chua ăn vừa được ngửi thêm mùi sữa chua. THAN CỤC chứ không phải THANG CỤC bác ạ.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Em bái phục bác đau hết cả ruột em rồi bao nhêu vấn đề của bác là bấy nhiêu chuyện cười ra nước măt[:-][:-][:-]