Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
44
Em mới ghé bên anh @Mai Siêu Phong mua kính lão, đo ra mới biết em bị loạn và viễn. Nhân viên của ảnh đo rất kỹ, còn ảnh tư vấn tròng và gọng cho em rất rõ ràng nhiệt tình, em chọn mua theo tư vấn của ảnh chứ không phải vì thương hiệu hay giá tiền.
Cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ.

• Like
Reactions: vnuh
Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Báo cáo mấy anh là em đã lấy kính, hôm trước nhân viên anh @Mai Siêu Phong có gọi em nói là kiểm tra thấy em nên đeo loại tròng khác thì hợp hơn với nhu cầu và chủ động đổi cho em loại cao giá hơn (500K) mà không cần bù tiền. Em đánh giá cao tinh thần customer first của tiệm Lucie. Ngoài trừ chủ tiệm tướng hơi giống giang hồ với con chó bị cạo hết hết lông thì mọi việc đều rất hài lòng.

Hạng B1
13/2/09
61
29
18
CH mắt kính LUCIE, 85 Nguyễn Thị Thập P.Tân Phú Q7. (gần bệnh viện Q7 và siêu thị Big C)
Khi đến các anh nhớ nói rõ là bên otosaigon qua để đc giảm 20% nhé. Nói oser nhân viên bên em nó ko biết.
Cảm ơn anh quan tâm.
Ai thuộc băng OS cũng được giảm phải hông anh.
Hay chỉ giảm cho riêng anh kia vậy anh?
Em hỏi đặng cuối tuần em book grab qua thăm quan cửa hàng của anh. Lỡ đọc pass mà không được dảm dá thì dị lắm

• Like
Reactions: Mai Siêu Phong
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.061
113
www.phindeli.com
Buôn có bạn, bán có phường. Càng đông càng vui anh. Bên thớt thanh lý tía Số Sàn với anh Miền Thảo Mộc vẫn hòa bình mà.

Dạ có anh, loại đó là dùng tròng nhuộm màu. Gọng kính đơn giản ít cong thì làm được, gọng thể thao cong quá hay loại ôm sát khuôn mặt thì thua.
Tròng nhuộm màu xài tròng loại nào được vậy anh? Giá khoảng bao nhiêu?
Lớp nhuộm màu có bền không? Dễ tróc không?

• Like
Hạng B2
8/11/11
113
2.530
93
Hôm mùa dịch chủ nhà kêu bán nhà nên em chia tay sớm cho bớt đau khổ.
Khúc nhà em ở Q7 tuy ko sầm uất như bên Bình Thạnh nhưng mặt bằng nhà cũng đỡ phần nào. Làm ăn đàng hoàng thì từ từ cũng có khách nên em cũng ko lo lắm.
Bữa giờ về đây được các bác bên NSG ủng hộ em rất cảm ơn.
Cảm ơn bác đã ủng hộ.

Trước ở em bên Q7 phải chạy qua Bình Thạnh mua gọng Titan Charmaine bên cửa hàng bác, giờ bác chuyển về Q7 thì em ở Bình Thạnh. Mà kính nó 'lâu hư' quá nên chắc sẽ ghé tương lai ... xa :)

• Like
17/12/18
86
2.685
103
46
:p:p:p:p:D:D:D
Báo cáo mấy anh là em đã lấy kính, hôm trước nhân viên anh @Mai Siêu Phong .... Em đánh giá cao tinh thần customer first của tiệm Lucie. Ngoài trừ chủ tiệm tướng hơi giống giang hồ với con chó bị cạo hết hết lông thì mọi việc đều rất hài lòng.
Ôi?!
Hôm bác Mai siêu Phong đặt hàng cái máy tăm nước Korea, em đem qua giao, thấy hai vợ chồng bác mặt hiền khô mà, sao lại "giống giang hồ" nhỉ??

Hay 2 vợ chồng mới đổi phong cách??

:D:D:D:D:D:p:p:p:p

• Haha
Hạng D
16/3/09
3.297
52.133
113
www.tet.com
Báo cáo mấy anh là em đã lấy kính, hôm trước nhân viên anh @Mai Siêu Phong có gọi em nói là kiểm tra thấy em nên đeo loại tròng khác thì hợp hơn với nhu cầu và chủ động đổi cho em loại cao giá hơn (500K) mà không cần bù tiền. Em đánh giá cao tinh thần customer first của tiệm Lucie. Ngoài trừ chủ tiệm tướng hơi giống giang hồ với con chó bị cạo hết hết lông thì mọi việc đều rất hài lòng.
Mới ngủ dậy đọc tưởng ví như chó :(

• Haha