Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
44
Báo cáo mấy anh là em đã lấy kính, hôm trước nhân viên anh @Mai Siêu Phong có gọi em nói là kiểm tra thấy em nên đeo loại tròng khác thì hợp hơn với nhu cầu và chủ động đổi cho em loại cao giá hơn (500K) mà không cần bù tiền. Em đánh giá cao tinh thần customer first của tiệm Lucie. Ngoài trừ chủ tiệm tướng hơi giống giang hồ với con chó bị cạo hết hết lông thì mọi việc đều rất hài lòng.

Cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ. Tiêu chí của em thà mất tiền không để mất mặt. Em sợ bị tụt quần cá nục lắm. Hôm bữa em chuẩn bị đi đón con nên mặt quần sọt anh nhìn thấy hơi dữ tí chớ em hiền khô à :D
Kính hoặc mắt có vấn đề gì gì bác cứ alo cho em nhé.

Ai thuộc băng OS cũng được giảm phải hông anh.
Hay chỉ giảm cho riêng anh kia vậy anh?
Em hỏi đặng cuối tuần em book grab qua thăm quan cửa hàng của anh. Lỡ đọc pass mà không được dảm dá thì dị lắm

Anh ghé cứ nói bên otosaigon là nhân viên em nó tự khắc giảm, em dặn hết cả rồi. Ngộ nhỡ có quên thì nhờ anh nhắc giúp.
Cảm ơn anh! (nhớ phải có dấu chấm than, không ông già cá đù lại bảo cô giáo phụ đạo nữa thì khổ :D)

Tròng nhuộm màu xài tròng loại nào được vậy anh? Giá khoảng bao nhiêu?
Lớp nhuộm màu có bền không? Dễ tróc không?
Tròng nhuộm màu bên em có tròng Thái TOG và của Pháp Essilor. Cỡ anh Tư thì xài Essilor cho tốt.
Nhuộm màu thì bền, lớp phủ cũng khó bong tróc lắm anh. Giá thì tùy loại, đơn tròng nhuộm màu của Thái tầm hơn triệu, còn Essilor thì đắt hơn. Nói chung anh cứ ghé qua, em cam kết đúng hàng đúng chất lượng, đúng giá công ty niêm yết và có chương trình chiết khấu cho Oser 20% ạ.

Trước ở em bên Q7 phải chạy qua Bình Thạnh mua gọng Titan Charmaine bên cửa hàng bác, giờ bác chuyển về Q7 thì em ở Bình Thạnh. Mà kính nó 'lâu hư' quá nên chắc sẽ ghé tương lai ... xa :)
Cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ!

Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
44
@Mai Siêu Phong có loại tròng cận nào chống nước hay sương mù ko anh? Combo đi mưa mà đeo khẩu trang là mù luôn.
Chống nước thì không có, hạn chế nước thì bên em có tròng của Nikon, giá tầm 1tr. Em đã test thử đi đường mưa lâm râm thì tầm nhìn không bị ảnh hưởng nhiều ạ.

• Like
Reactions: peidel
Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
44
Tối làm tới mấy giờ, xe hơi tới có đậu được không hay nên đi xe máy Bác @Mai Siêu Phong ?
Bên em làm đến 9h00 tối, oto đậu trên lề chân trên chân dưới (em đậu hoài :D) hoặc đậu ké bên chung cư đối diện.
Cảm ơn bác!
Cần gì bác gọi cho em 0908.034036 (Vũ)

• Like
Reactions: Nguyễn
Tập Lái
19/3/19
14
255
51
HCMC
Chống nước thì không có, hạn chế nước thì bên em có tròng của Nikon, giá tầm 1tr. Em đã test thử đi đường mưa lâm râm thì tầm nhìn không bị ảnh hưởng nhiều ạ.
Bên mình có làm tròng cận cho kính mát (râm) không anh? giá cả loại này khoảng tầm nhiêu.

Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
44
Bên mình có làm tròng cận cho kính mát (râm) không anh? giá cả loại này khoảng tầm nhiêu.
Dạ có anh loại này dùng tròng nhuộm màu, nhưng gọng kính có độ cong quá thì không làm được. Giá cả tùy theo loại tròng, vài trăm cho tới vài triệu.