Hạng B2
28/4/13
108
48
28
TPHCM
Mình xuất phát từ Ga Nha trang, theo đường Thái Nguyên, thẳng tiếp đường 23/10, qua khỏi Ngã 3 Thành, thẳng tiếp theo Lạc Long Quân, rồi bỏ Ngã 3 Lý Tự Trọng, thẳng chừng 500m như bác phantan nói, là sẽ thấy một biển báo rất to, rẻ phải lên Đà lạt. Nếu không chắc, vừa qua khỏi Ngã 3 Thành, bác dừng lại hỏi dân địa phương.

Cảm ơn bác..em đã biết ngã ba đó trên map rồi..sau khi đi vào ngã 3 cứ thẳng hoài thôi phải hok..vì em xem đi thẳng Cao Bá Quát hoài sẽ đụng ngã tư..nếu tiếp tục đi thẳng thì sẽ là đường cùn..nên chắc là quẹp phải đúng hok ạ ?

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Giải thích thêm cái ngã tư CBQ này..., vốn nó là dự án đấu nối với đường CBQ hiện có trong TT nhatrang với chiều dài 10km để đến ngã tư đi Dalat. Nhưng do abc nên chưa xong, vì vậy xem trên bản đồ là đường cụt. Chắc nhất là nhớ hai cái quán cafe Phuong Nam và Huong Duong hai bên đường là ko nhầm được. Đã vậy nó có nhánh rẽ phải trước đèn đỏ nữa. Thêm nữa nè..nếu đi đến ngã tư ấy rồi tiếp theo là cây cầu (cầu Lùng) là chắc chắn nhầm nên quay lại rồi rẽ trái ở ngã tư vừa đi lố. OK chưa?
Từ nhatrang đi Dienkhanh theo 23/10 10km, ngã ba cầu Lùng lên Dalat 130 > 140km.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: chedoanvien