Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Kamelot nói:
DAOTHOAT nói:
Các bác mới đi lần đầu việc dẫn đoàn chạy đêm theo em là liều mạng ko cần thiết
Các bác nên cân nhắc kỹ cái vụ chạy đêm .nguy hiểm và rủi ro rất cao rớt xuống vách núi trời tối ko biết chỗ mô mà mò đâu .Quan điểm của em  la an toàn trên hết ko ủng hộ việc chạy đêm nếu ko rành đường.

Nói ra để cân nhắc chứ ko phải chụt đâu nhé . em cũng đu theo chuyến này
Em đồng ý với bác Đào. Đi off máu thế nào thì máu, em chỉ thích đi cung khủng nào mà xui rủi thì...banh xe em cũng đi, nhưng cung nào mà xui rủi thì... banh xác là em ớn ạ...

XE bac Kam lamf xong chua , chuyến này có đi ko??

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Kamelot nói:
DAOTHOAT nói:
Các bác mới đi lần đầu việc dẫn đoàn chạy đêm theo em là liều mạng ko cần thiết
Các bác nên cân nhắc kỹ cái vụ chạy đêm .nguy hiểm và rủi ro rất cao rớt xuống vách núi trời tối ko biết chỗ mô mà mò đâu .Quan điểm của em  la an toàn trên hết ko ủng hộ việc chạy đêm nếu ko rành đường.

Nói ra để cân nhắc chứ ko phải chụt đâu nhé . em cũng đu theo chuyến này
Em đồng ý với bác Đào. Đi off máu thế nào thì máu, em chỉ thích đi cung khủng nào mà xui rủi thì...banh xe em cũng đi, nhưng cung nào mà xui rủi thì... banh xác là em ớn ạ...
:D
em thì em lại thích mấy cái vách núi cao cao một tí ...:D xui rủi xe nó rơi xuống thì mình đ .. cũng nhẹ nhàng:D:D hì hì ... Em trước giờ chẳng biết tâm linh là cái giề, banh xác hay không chỉ là chuyện vặt ... vui thì cứ chơi ..
Bác nào máu thì tham gia ... không thì em với Máy dầu vẫn chinh chiến đường này ...
Lão Kamelot thì em biết chắc không tham gia chuyến này được rồi.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Binh Beer nói:
Bình Beer 1 dép.
Máu!!
Hôm chủ nhật vừa rồi em nghe Juanle nói binh beer mê cung này rồi ...
P/S: để mấy sợi xích ở nhà nhé ... đem theo phí mất bộ MT:)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Nghe đồn là 18/12 OS Off-road mình có tổ chức 1 trận leo đồi cát hoành tráng mà ta. Bác F1 check thông tin thêm từ bác Lơ và bác Huy thử xem, hôm bữa em đã nghe từ bác Huy rồi đó. Chuyến này có thi đấu "nhẹ nhẹ'' tại đồi cát, nhà tài trợ và các giải thưởng hoành tráng, có cả báo đài, phương tiện thông tin đại chúng....(nói nhỏ thôi nhá: nghe đâu là còn có các em mặc bikini đi theo cổ vũ nữa 
)
Bác F1 nghĩ sao nhỉ? em thì thấy cái nào cũng "thơm" :D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
TOY nói:
Nghe đồn là 18/12 OS Off-road mình có tổ chức 1 trận leo đồi cát hoành tráng mà ta. Bác F1 check thông tin thêm từ bác Lơ và bác Huy thử xem, hôm bữa em đã nghe từ bác Huy rồi đó. Chuyến này có thi đấu "nhẹ nhẹ'' tại đồi cát, nhà tài trợ và các giải thưởng hoành tráng, có cả báo đài, phương tiện thông tin đại chúng....(nói nhỏ thôi nhá: nghe đâu là còn có các em mặc bikini đi theo cổ vũ nữa 
)
Off cát thì dời lại cũng được, nếu leo dốc mà hết mùa mưa thì không thú vị nữa.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
daugia24h nói:
TOY nói:
)
Off cát thì dời lại cũng được, nếu leo dốc mà hết mùa mưa thì không thú vị nữa.
Ướic giề tối hôm đó ông trời ổng thương làm cho quả mưa thì hay nhể ...

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Vậy túm lại sao các bác, hôm bữa bác Huy D-Max có đt cho em làm 1 chân phụ giúp cho Ban Tổ Chim bữa đó rồi nè.
Lời "kêu gọi" của bác Lơ:
otosaigon

Đúng 1 tuần sau SN OS 8 năm và đế là đến hành trình off-road đồi cát & biển đầu tiên của OS
, chương trình có nhiều MC, game show, long leg show...Các bác chuẩn bị đi là vừa

Last edited by a moderator: