Tập Lái
9/6/07
22
0
0
RE: Cho e hỏi về xe vios mới

Có bác nào đã ký hợp đồng mua Vios 2007 rồi thì cho em hỏi thăm kinh nghiệm tí. Có nên ký trước như thế không nhỉ? Toyota báo sau ba ngày kể từ khi được thông báo thì bên mua phải đến để ký hợp đồng chính thức, hoặc hủy hợp đồng, nếu không thì mất tiền cọc 1000 USD. Hic!

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

chắc bà lớn mình hay ghen. đòi cưới vợ hai lâu rồi , chuẫn bị hết trơn rồi mà bả cũng o ũng hộ . có bác nào gặp cãnh này chưa vào đây cùng chia ngọt xẽ bùi

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Tiền bác bác mua thì ai cấm được, nói vớ vẩn cứ trả về địa phương cho em. Sợ ngay ấy mà:D

Hạng C
9/7/07
576
107
43
Ho Chi Minh City

e nghe nói là kô mất tiền cọc đâu , hom bua em cung đi hỏi roài . nó nói ko mua thì nó trả lại tiền cho mình , ko biết có fải lừa dao ko

Tập Lái
26/1/06
27
0
0

Các bác đoán làm gì. Khi TYO nó đưa xe ra bán thì giá cả phụ thuộc hoàn toàn vào tình hình thực tế chứ.

Tấm giương của CIVIC các bác chưa thấy đủ ah. Nếu muốn giá giảm chỉ có cách cùng nhau tảy chay nó một thời gian thì giá mới đỡ cao.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: Tran Ba Quan

Các bác đoán làm gì. Khi TYO nó đưa xe ra bán thì giá cả phụ thuộc hoàn toàn vào tình hình thực tế chứ.

Tấm giương của CIVIC các bác chưa thấy đủ ah. Nếu muốn giá giảm chỉ có cách cùng nhau tảy chay nó một thời gian thì giá mới đỡ cao.

:D:D:D

được đấy ...

Đúng là nó phụ thuộc vào TT nếu đang tốt thì tội gì hãng họ bán rẻ .. còn tinh hình ế ẩm thì muốn bán cao cũng không ai mua ..