Tập Lái
1/11/06
35
0
0
www.vasco.com.vn
Gia đình em vừa nghe TOYOTA thông báo về VIOS đời mới (nghe đâu tháng 9 này xuất hiện) KHông biết bác nào có kinh nghiệm và thông tin cho e biết mình có đc discount tí nào không? Tổng thiệt hại là bao nhiêu vào thời điểm này nếu như mua xe VIOS của Toy.

Hạng C
15/12/06
632
0
0
RE: Cho e hỏi về xe vios mới

Chưa có giá chính thức Bác ơi , Toy bắt đầu bán từ 21 tháng 9..
Form cũng tương đối đẹp và có thêm nhiều tính năng mơi ...

[8|][8|][8|]

Tập Lái
15/7/07
4
0
0
www.otosaigon.com

Toyota có đổi bảng đồng hồ về bình thường bên trái chưa ? Em muốn cưới E này nhưng sợ ở chung với E thành người LÉ mắt mất

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: anh hung dia cau

Toyota có đổi bảng đồng hồ về bình thường bên trái chưa ? Em muốn cưới E này nhưng sợ ở chung với E thành người LÉ mắt mất

Vẫn vậy Bác ơi ...

[&o][&o]

Hạng B2
4/4/07
104
1
0

Bảng đồng hồ của xe VIOS nằm ở giữa trông thế nào ý, theo em là mất cảm tình quá, nhiều người cũng nghĩ như em thôi, nếu bảng đồng hồ về phía trái như truyền thống thì trông đỡ trống phía trước hơn, nhiều người sẽ chọn VIOS hơn.......

-----
:)

Tập Lái
9/5/07
25
0
0

Cái bảng đồng hồ đó, e thấy ai mà lái vios nhìu quá nguy cơ bị...lé rất cao!:D Vừa nhỏ, vừa bất tiện, bác làm luôn con Civic 1.8 MT đi cho ngon

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: I Love Aston Martin

Cái bảng đồng hồ đó, e thấy ai mà lái vios nhìu quá nguy cơ bị...lé rất cao!:D Vừa nhỏ, vừa bất tiện, bác làm luôn con Civic 1.8 MT đi cho ngon

Đi AT hay hơn chứ Bác, và mua Civic lại mất thêm vài k mà về lại lắp thêm đồ chơi ...

Hạng B2
1/6/07
182
0
0

em nghe nói giá VIOS mới rao vào khoảng 27-29k. hic giá như thế đúng là chơi CIVIC 1.8MT hay hơn, dáng thể thao hơn và nhất là đc xếp vào xe hạng trung

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

26k5 AT phổ biến rồi còn gì nữa, 29k thì bán cho ...D

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: trung1982

em nghe nói giá VIOS mới rao vào khoảng 27-29k. hic giá như thế đúng là chơi CIVIC 1.8MT hay hơn, dáng thể thao hơn và nhất là đc xếp vào xe hạng trung

Xe này không được vào hạng trung đâu Bác ơi, mà là hạng nhỏ..
Altis mới là xe hạng trung thôi Bác ạ..