Hạng D
30/3/05
2.353
15.320
113
nên đi 1 lần cho biết, vì đi CG không cần tắm biển cũng có thể ngắm cảnh, hưởng gió biển, ăn hải sản, tham quan Đảo khỉ, chiến khu rừng sát, câu cá sấu... cũng hết 1 ngày.

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
cần giờ thì ko có gái, ngoài ra giờ bãi biển hải sản bán đầy , chéo kéo khách dcm ghê vl hạ tầng cùi bắp
ah quên, khỉ ở đảo khỉ rất mất dạy (hoặc đã có dạy) đội nón, selfie coi chừng mất vào rừng

Hạng B2
25/7/12
182
293
63
cần giờ thì ko có gái, ngoài ra giờ bãi biển hải sản bán đầy , chéo kéo khách dcm ghê vl hạ tầng cùi bắp
ah quên, khỉ ở đảo khỉ rất mất dạy (hoặc đã có dạy) đội nón, selfie coi chừng mất vào rừng
Chủ thớt hỏi rất rõ là chở vợ con, anh nên tư dzấn sát chủ đề & ko sử dụng ngôn ngữ kiểu lãng tử nghen.

• Like
Reactions: lamhehe
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Cần Giờ còn có khu du lịch Vàm Sát ở Lý Nhơn, bác nào có vô đó có thể ghé nhà e chơi, nhà e cũng gần đó.
em nghe nói ( có thể em nhớ sai ) ở xã Lý Nhơn có bán hào to và tươi hơn ở quá thanh lịch , có phải vậy kg bác

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Yes..xoài thì theo mùa..dọc đường vào Phương Nam đầy, đường vào Cần thạnh có vựa xoài cũng to nhưng..ko rẻ. Cần thạnh bé như cái khăn mùi xoa nhưng em cũng lê lết dưới đấy tròn 3 năm:)
em cũng bị " biệt phái " hết 1 năm . Sáng đi chiều về riết thành ghiền bây giờ nghe ai nói đến cần giờ là nao nao trong lòng , tiếc là 1 năm đó sao mình kg thể trở thành nông dân được :D

Hạng B2
28/10/11
310
91
28
SG-CG
em nghe nói ( có thể em nhớ sai ) ở xã Lý Nhơn có bán hào to và tươi hơn ở quá thanh lịch , có phải vậy kg bác
Ở Lý Nhơn không có nuôi hào bác, chỉ có hào tự nhiên nó bám vào mấy cái cống bê tông dùng để xổ tôm cá ở trong đầm. Mà mấy cái đầm trong rừng mới có hàu. Lâu lâu e cũng dặn mấy chục ký ở trỏng đem ra, giá mắc hơn hào nuôi nhưng bự và ngon ngọt hơn hẳn hào nuôi.
Còn hào nuôi muốn mua rẻ và tươi thì ra đảo Thạnh An đó bác.

• Like
Reactions: blaze090