Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
Đầu giờ chiều nay em có việc đột xuất phải đi châu đốc (xp từ SG), nhưng lại hok rành đường khu vực này. có bác nào biết nhờ chỉ dùm.Thanks!!!

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Bác xem lại trong box này, có rất nhiều bài nói về đường SG-Châu đốc. Chúc bác đi thượng lộ bình an.

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Đi cầu mỹ thuận rồi sađec vừa qua phà vàm cống rẽ phải là tp long xuyên chạy thẳng tới ngã 3 tri tôn rẽ phải nũa chạy thẳng hoải tới tx châu đốc thôi bác ơi.

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
rhino.benz nói:
Đi cầu mỹ thuận rồi sađec vừa qua phà vàm cống  rẽ phải là tp long xuyên chạy thẳng tới ngã 3 tri tôn rẽ phải nũa chạy thẳng hoải tới tx châu đốc thôi bác ơi.

Cung đường này giờ đi ngon rồi, em mới đi hồi Tết dương lịch, bác chú ý bắn tốc độ ở Tiền Giang, Cao Lãnh và Châu Đốc.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Con đường từ Mỹ thuận lên Sa đéc xong rồi hả mấy bác? Trùi ui, tưởng làm hoài không xong được chứ??? Vậy kì này đi Châu đốc đường này ngon hơn đường qua Cao lãnh rồi...

gauxam nói:
rhino.benz nói:
Đi cầu mỹ thuận rồi sađec vừa qua phà vàm cống rẽ phải là tp long xuyên chạy thẳng tới ngã 3 tri tôn rẽ phải nũa chạy thẳng hoải tới tx châu đốc thôi bác ơi.

Cung đường này giờ đi ngon rồi, em mới đi hồi Tết dương lịch, bác chú ý bắn tốc độ ở Tiền Giang, Cao Lãnh và Châu Đốc.

Dân Long Xuyên ghi vầy thì chết rồi:D:D:D:D...đâu có đi qua Cao Lãnh đâu bác:D

Tập Lái
13/12/09
31
0
0
34
tiemthuydinh nói:
Đầu giờ chiều nay em có việc đột xuất phải đi châu đốc (xp từ SG), nhưng lại hok rành đường khu vực này. có bác nào biết nhờ chỉ dùm.Thanks!!!

Bác có thể tham khảo bài viết của Bác Trolley 4wd nè

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
bomdien nói:
gauxam nói:
rhino.benz nói:
Đi cầu mỹ thuận rồi sađec vừa qua phà vàm cống  rẽ phải là tp long xuyên chạy thẳng tới ngã 3 tri tôn rẽ phải nũa chạy thẳng hoải tới tx châu đốc thôi bác ơi.

Dân Long Xuyên ghi vầy thì chết rồi:D:D:D:D...đâu có đi qua Cao Lãnh đâu bác:D

Sorry bác Bờm, em quên, tại vì chuyến đi vừa rồi phải ghé nhà bà con của em ở Sa Đéc rồi ghé qua nhà bà con của Kotex ở Cao Lãnh rồi mới quay về Long Xuyên, nên lộn :D

À,  mà sao bác biết em là dân Long Xuyên? :cool:

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
bomdien nói:
@Gấu: để ý tí thì biết thôi mà...em còn biết Cao Lãnh là quê "dzợ" Kotex nữa mừ...mà dạo này ku cậu lặn đâu mất tiu.

Bác Bờm giống Sherlock Holmes quá, em đoán bác cũng là người miền Tây (hoặc có vợ là người miền Tây) 

Xin lỗi bác chủ thớt vì đã tám trong thớt của bác