Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Cách đây mấy hôm em có đi thủ 1 em Lexus GS350 của 1 người bạn thấy nó nhún êm và k lắc lư nữa khi dừng xe lại thì em xem cây phuộc trước của em nó giống i chang cậy phuộc lắp vào con IS 250 nhà em mà sao nó đi êm quá vậy con của em đi nhún hơi cứng và em nghe nó hệ thống dẫn đưiờng trên xe đã sử dụng đc ở VN rồi phải k các bác

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
đọc bài bác em sắp hụt hơi.. vụ này bác hỏi bác IMC, bác ấy bên Mỹ mới thay phuộc cho con GS 300.bác ấy là chiên gia xe hơi, xe moto, kiêm luôn lái máy bay

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
theo hiểu biết ít ỏi của tôi thì IS là dong xe cho người trẻ, phóng nhanh, muốn cảm giác thể thao nên phuộc thiết kế cứng hơn

GS cho người "rà" hơn 1 tí, nên dĩ nhiên phải êm ái hơn. LS lại rà hơn nữa, xương cốt đên hồi lỏng lẻo thiếu can xi rồi nên nếu phuộc cứng quá ai mua

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
nếu muốn khi "cứng""khi "mềm" thì múc LS có air suspension

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Các bác cho em hỏi thêm nữa vợ nhà em mấy ngày nay chạy thắng có cảm giác kêu két....két vậy đó em đoán là bố thắng bị mòn phải k.Nếu mòn em muốn tahy bố thắng là Gara nào uy tín thay cho em Lexus này ở đâu mấy huynh vhỉ dùm em

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Tam Tiến thay phuộc nhún đó bác nhớ k,lúc đó em, chạy chiếc Camry 88 cám ơn bác qha_vn . Em đã gặp và trao đổi chút ít với bác lâu rồi ngay ở Gara Tam Tiến lúc đó xe bác chạy Vũng tàu về vỏ xe bị cạ vô thân bác đem lại màu trắng vô sửa láp và hộp số đó.LS400 của bác vẫn còn chạy ngon chứ bác hôm đi sài Gòn ở hotel nhìn ra đường thấy xe bác chạy ngang nhìn từ trên xuống thấy bác vẫn còn dán keo sunroof nữa hả

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
vậy là gặp ở Tam Tiến hả bác, lâu quá tôi quên béng sorry. kiếm ko ra cái roong mới cho sunroof, cứ phải dán băng keo điện đi tạm

bác xem lại chấm phảy thế nào, đọc khó hiểu quá

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
qha_vn nói:
vậy là gặp ở Tam Tiến hả bác, lâu quá tôi quên béng sorry. kiếm ko ra cái roong mới cho sunroof, cứ phải dán băng keo điện đi tạm

bác xem lại chấm phảy thế nào, đọc khó hiểu quá

Sory bác,vì lúc chiều đang ta3 lời bác và đang bán đồ nữa nên viết k chấm phẩy,cứ lung tung hết.Lúc đc diện kiến bác và đc nhìn nội thất em Lexus của bác là em mê rồi,về nhà trong đầu cứ suy nghĩ cố gắng kiếm 1 em chạy,cuối cùng cũng có đc rồi.

Bác Hà cho em hỏi xe em hình như hết bố thắng trước hay sai í,chạy thắng nghe két....két hoài àh.Bác biết chỗ nào kiểm tra em nó uy tín k chỉ em với.Em ở tỉnh nên mỗi lần đi mắc nhiều thời gia