Hạng B2
4/8/07
188
510
93
Số là em sắp phải đến ngày ấy, trước giờ em chưa đi đăng kiểm lần nào, các bác có kinh nghiệm cho em hỏi số khung và số máy của Pre nằm ở chỗ nào chỉ em với, nhân tiện cho em hỏi thêm là khi cà số đi đăng kiểm thì cà lên tờ giấy nào cũng được hay sao? cà lên 1 tờ hay cà lên 2 tờ ( cho số khung và số máy )? Xin chân thành cảm ơn các bác.

Hạng B2
4/8/06
127
5
18
trên sàn dưới ghế trước bên phụ bác sẽ thấy có 1 miếng nhựa hình chữ nhật, bác lật nó lên sẽ thấy số khung.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
Nếu tự cà được thì cũng nhanh khi đi khám xe, nếu không thuê ngay nơi khám có 1 ông chuyên nghiệp hết 100K là cùng

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Lúc trước đổi sổ, em lên Trạm P.V.Tri đổi sổ, chà có 40k thôi, số máy hơi khó tìm và rất khó chà, nằm sâu dưới miếng nhôm, khỏang tầm giữa két nước hướng vào ! Mấy ông chà số chuyên nghiệp biết hết đó bác

Hạng B2
21/1/08
275
2
0
nguoiduyxuyen.com
thuctn nói:
Số là em sắp phải đến ngày ấy, trước giờ em chưa đi đăng kiểm lần nào, các bác có kinh nghiệm cho em hỏi số khung và số máy của Pre nằm ở chỗ nào chỉ em với, nhân tiện cho em hỏi thêm là khi cà số đi đăng kiểm thì cà lên tờ giấy nào cũng được hay sao? cà lên 1 tờ hay cà lên 2 tờ ( cho số khung và số máy )? Xin chân thành cảm ơn các bác.

Đăng kiểm thì cần gì cà số mấy bác?!!! Nhân viên chỉ kiểm tra trực tiếp trên xe thôi, còn họ xem như thế nào kệ họ chả liên quan gì đến mình.