Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Hôm nay em mới đi VT về,xx thì nhiều.Đường rất thoáng và khá tốt,đường đi thì dường như rất ít đoạn xấu,đường về thì cũng không xấu lắm nên các bác cứ yên tâm.
Nếu muốn vượt phải thì các bác nhớ xem có xxx đứng ở trên không nhé vì chiều nay em bị vịn rồi!

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Nghe các bác nói sao ghê quá, cuối tháng là e đạp ra ngoài ấy. chắc e cứ 40 hoặc 60 làm tới quá. XXX VT và ĐN nghe nói làm ghê lắm.

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
vũng tàu thì đường lúc nào cũng có nhiều đọan xấu , mình chuyển đi lagi , khoảng 160km , đường đi rất đẹp , biển lagi cũng đẹp lắm

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
Hướng đi VT hay có xxx đứng đoạn vừa qua ngã 3 Nhơn Trạch khoảng 2, 3 cây gì đó. Thường bắt lỗi vượt phải. Đọan kế tiếp là gần Vedan.

Hướng về, đối diện với chỗ đứng của xxx chiều đi. Sau khi qua khỏi ngã 3 quẹo vào cảng Cái Mép ở hướng về, chạy thêm khoảng 10km nữa thì chú ý có xxx đứng.

Đoạn từ ngã 3 Nhơn Trạch đến ngã 3 cảng Cái Mép ko có bắn tốc độ, vẫn mong các bác cứ chạy đúng theo bảng cho an toàn. :D

Vì em thường đi đoạn này nên rành, còn đoạn từ ngã 3 cảng CM đến cầu Cỏ May thì vô chừng nên em ko dám khuyên các bác điều gì. :D

Status
Không mở trả lời sau này.