Tập Lái
17/7/09
33
2
8
Chào các Bác! Cuối tháng 7 E đi Tuy Hòa. Các Bác cho E hỏi: đoạn Phan Thiết - Nha Trang theo QL1A có sửa nhiều như đoạn Tp.HCM - Phan Thiết không? Có phải dừng lại chờ đi 1 chiều ở những đoạn sửa chữa không? Bác nào đi rồi cho E xin chút thông tin nhé. Nếu đường sửa nhiều quá thì E tính đi đường ven biển (ĐT706B -> ĐT716 -> QL1A), nhưng ngại đường này xa hơn QL1A và tốn thời gian hơn. Cám ơn các Bác nhiều nhiều nhé!!!

Hạng C
1/3/07
742
7.871
93
Tôi mới đi Nha Trang - Sài Gòn hôm đầu tháng 7 này, tôi nghĩ bạn mình đi từ Nha Trang đến Liên Hương thì rẽ vào Bàu Trắng. Tiếp tục đi Hòn Rơm và đến Phan Thiết thì qua ngã Hàm Tiến để đến Kê Gà và đi LaGi, Xuyên Mộc, về Bà Rịa, qua Cao Tốc SG-LT đi Sài Gòn là hay nhất.
Đường dài thêm chỉ khoảng 20-30Km mà nhẹ nhàn đầu óc lắm lắm.

Hạng B2
29/5/10
153
11
18
54
Tôi mới đi Nha Trang - Sài Gòn hôm đầu tháng 7 này, tôi nghĩ bạn mình đi từ Nha Trang đến Liên Hương thì rẽ vào Bàu Trắng. Tiếp tục đi Hòn Rơm và đến Phan Thiết thì qua ngã Hàm Tiến để đến Kê Gà và đi LaGi, Xuyên Mộc, về Bà Rịa, qua Cao Tốc SG-LT đi Sài Gòn là hay nhất.
Theo như bác nói là chạy dọc theo bờ biển luôn hả bác?! Đi ngang Cổ Thạch đó hả?

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Em moi tu PT ra NT chieu nay. Duong ra NT co sua nhung ko bi chan 1 chieu. Doan Phan Rang co song trau nhung van ok hon nam ngoai. Noi chung di van khoe hon tu SG di PT bang QL1. Sorry em ko gho bang tieng Viet.

• Like
Reactions: Map
Tập Lái
17/7/09
33
2
8
====>
Bác cho Em hỏi:
- Đường từ Bàu Trắng -> Liên Hương sedan đi được không Bác? Đường nhựa hay đất đỏ? Có giới hạn tốc độ 50km/h nhiều không Bác?
- Có phải là đường ven biển từ Bàu trắng đến Liên Hương? E thấy trên google map thì thấy đường nhỏ xíu a.
Cám ơn các Bác nhìu!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/7/13
1.560
6.311
133
Sài Gòn
Bàu Trắng đến Liên Hương đường rất xấu bụi mù bò được 3-40 cây chuối là cùng phù hợp để phá xe, em đi SUV còn thấy kinh nữa là sedan. Đừng có dại đi vào rồi ân hạn nha bác.

Bác cứ QL1 mà đi, đường vẫn như cách đây vài năm thôi, một số chỗ đang làm thì hẹp lại nhưng vẫn đi bình thường, đầu tháng 7 còn một hai chỗ nó chặn cho đi một chiều để trải nhựa thì chờ chừng 5-10 phút cũng qua, nhưng em nghĩ khúc đó giờ cũng làm xong luôn rồi.