Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
ntm72 nói:
Bác này hạng C rồi mà hỏi vui nhỉ, nhà hàng to như Đại Khánh thì lo gì vụ có hay ko có chổ để xe, nó mở nhà hàng đó chủ yếu phục vụ khách đi ôtô chứ đi xe máy có dám vào đó nhiều đâu.
Hạng C ko có nghĩa là biết tất cả bác ợ, như nhà hành Sinh Đôi đâu có chỗ gửi thuận tiện ngay trước nhà hàng. Bác có rành thì giúp bác vuhoang8x với

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.800
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Hôm rồi em đi tiệc cưới ở 1 nhà hàng trên đường Điện Biên Phủ chỗ vừa qua cây xăng ở ngã tư Hàng xanh, cũng vậy. Bảo vệ chỉ em ra lane ô tô của đường ĐBP để đậu. Em chạy tới ... lách trái ... ra tới giao lộ thì lách trái tiếp tới lane dành cho ô tô nhưng mình đã qua bên kia ngã tư. Bảo vệ chỉ em de lại băng qua ngã tư để đậu xe sát vô lề phải!!! Em đi luôn về nhà. Gởi thiệp mừng sau vậy. Không thể nghe BV của nhà hàng làm bừa được.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Ha Sonata nói:
Hôm rồi em đi tiệc cưới ở 1 nhà hàng trên đường Điện Biên Phủ chỗ vừa qua cây xăng ở ngã tư Hàng xanh, cũng vậy. Bảo vệ chỉ em ra lane ô tô của đường ĐBP để đậu. Em chạy tới ... lách trái ... ra tới giao lộ thì lách trái tiếp tới lane dành cho ô tô nhưng mình đã qua bên kia ngã tư. Bảo vệ chỉ em de lại băng qua ngã tư để đậu xe sát vô lề phải!!! Em đi luôn về nhà. Gởi thiệp mừng sau vậy. Không thể nghe BV của nhà hàng làm bừa được.
Nhà hàng Atlanta hay Altantis gì đúng không bác, hình như em nhớ nó cho đậu xe trước sảnh luôn mà, chứ ra lane otô đậu zậy ăn cưới sao ngon được, bảo vệ chuối thật