Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Chào các Oser, em sắp đi ăn cưới tại đây, các bác cho em hỏi nhà hàng Đai Khánh này có chỗ đậu xe không ạ.
Em định đi từ Tôn Đức Thắng quẹo trái sang Nguyễn Hữu Cảnh, ngã tư đó có cần lưu ý gì không các bác:cool:

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Nhà hàng Đại Khánh có chỗ để ô tô, Bác cứ yên tâm đến và đỗ xe theo chỉ dẫn của nhân viên nhà hàng.
Đi từ Tôn Đức Thắng quẹo trái sang N.H.C, không có gì phải băn khoăn, đừng vượt đèn đỏ là OK rồi.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
captiva_11 nói:
Nhà hàng Đại Khánh có chỗ để ô tô, Bác cứ yên tâm đến và đỗ xe theo chỉ dẫn của nhân viên nhà hàng.
Đi từ Tôn Đức Thắng quẹo trái sang N.H.C, không có gì phải băn khoăn, đừng vượt đèn đỏ là OK rồi.
Thanks bác:), đường Nguyễn Hữu Cảnh có ngã tư nào cho quay đầu ko bác? Em định quay đầu trên Nguyễn Hữu Cảnh để rẽ phải vào Nguyễn Bỉnh Khiêm khi đi về

Hạng B2
1/10/08
164
88
28
klvt nói:
Thanks bác:), đường Nguyễn Hữu Cảnh có ngã tư nào cho quay đầu ko bác? Em định quay đầu trên Nguyễn Hữu Cảnh để rẽ phải vào Nguyễn Bỉnh Khiêm khi đi về
Theo mình biết phải qua hầm chui, đến the Manor mới U turn được.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Bác ăn uống nhảy múa xong.Khi ra cứ xuôi chiều NHC nhưng đừng vào hầm mà đi vào bên phải và quay đầu theo vòng xoay dưới dạ cầu vượt vượt Ngô Tất Tố - NHC và chuồn về theo đường nào bác sướng đi mà thôi.

Hạng B2
16/11/10
426
2
18
42
Mr Fil nói:
Bác ăn uống nhảy múa xong.Khi ra cứ xuôi chiều NHC nhưng đừng vào hầm mà đi vào bên phải và quay đầu theo vòng xoay dưới dạ cầu vượt vượt Ngô Tất Tố - NHC và chuồn về theo đường nào bác sướng đi mà thôi.
Bác đi theo cái này thì bác vẫn phải ra tận The Manor để quay đầu.

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38
Xác nhận có hai cách quay đầu NHC về NBK từ ĐK, lỡ chui hầm thì sau khi qua hầm bám lane trái để quay đầu, tỉnh táo không chui hầm thì quay đầu theo vòng xoay và ... nhanh hơn.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
@all: thanks các bác, hi vọng lúc ăn xong vẫn tỉnh táo để ko vào đường hầm đầy quyến rũ:D:D

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
zinknguyen nói:
hầm đó mà quyến rũ nỗi gì bác:(
Em cứ nghe đường hầm là thấy quyến rũ à:D
À đường Nguyễn Bỉnh Khiêm em nhớ là có bảng cấm theo giờ từ Lê Duẫn-Nguyễn Hữu Cảnh, cấm xe hơi theo hướng nào vậy các bác