Tập Lái
5/7/10
5
0
0
Em vừa mới tậu đc em Getz, h muốn sắm sửa đồ chơi linh tinh cho nó, mong mấy bro tư vấn giúp em cái ạ, ở ĐN chỗ nào bán đồ chơi xe đc nhất, dạo này nhiều shop quá chẳng bik nên tấp vô shop nào để mua cho uy tín, và Getz thì cần mua cái gì...

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Thì bác mua những gì cần mua thôi bác ạ ! Đừng mua những j không cần mua....

Mời bác xem chữ ký dưới của em xem có món nào em phục vụ bác được không ạ ? Bác cần oder gì từ TpHCM em cũng phục vụ bác !
Tks bác !

Hạng B2
13/11/09
124
4
18
bác ghé cửa hàng em bác nhé, 168 triệu nữ vương (gần chùa Bác Nhã). xe get thì có thể lắp thêm rất nhiều thứ. tuỳ túi tiền của bác thôi.hân hạnh được phục vụ bác.chúc bác sức khoẻ. bên em có giá ưu đãi cho ae os đấy

Hạng C
27/3/10
845
10
18
xe getz nên gắn cái baga mui, nhìn xe sẽ rất đẹp và đầy đặn hơn

Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Bác qua Phạm Gia đi, hoặc có mấy chỗ dưới đường 2/9 bán đồ linh tinh nhiều lắm

Tập Lái
28/6/10
49
0
0
có nhu cấu thay mâm đúc thì pm mình nhé , chọn khỏi chê luôn nhé

Hạng B2
26/7/09
104
7
18
vanthien1388 nói:
Em vừa mới tậu đc em Getz, h muốn sắm sửa đồ chơi linh tinh cho nó, mong mấy bro tư vấn giúp em cái ạ, ở ĐN chỗ nào bán đồ chơi xe đc nhất, dạo này nhiều shop quá chẳng bik nên tấp vô shop nào để mua cho uy tín, và Getz thì cần mua cái gì...

Tới Gia Huy đường Tiểu La đi bác, em làm nhiều lần chổ này, rất uy tín. Bác nên làm từ từ từng thứ, trong thời gian đi nếu cảm thấy thứ gì cần thiết thì thêm vào, đừng nghe salon tư vấn cứ có thứ gì gắn lên xe hết thứ ấy thì phí tiền lắm.

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
vanthien1388 nói:

Qua em dán phim đi bác ơi . 165 Núi thành , Quận hải châu bác nhé . hehe