Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com
RE: Cho em hỏi xe Kia Sorento

em chỉ cảm nhận theo ý kiến khách quan của em thôi...Bác nào chậy Ếch Kệp và Cạp tí và thì đừng rận em nhé...
+Xe Sportage nhìn lớn mạnh mẽ hơn 2 loại kia,cách âm cực tốt,khoang xe tương đối rông rãi, nhưng hàng ghế thứ 3 thấp hơn so với 2 hang ghế trước cho nên bị khuất tầm nhìn.Mâm 16in...Về màu sắc thì hiện tại chỉ có 1 em màu xanh da nước biển nội thất màu đen nên chưa nhận xét được nhiều về nội thất cũng như màu sơn...Hôm em đi xem xe bên Gia Lâm cũng chưa có Catallo cho nên không biết Sportage có những màu nào.Hệ thông đèn trông ngon lành ra phết(đèn Bixenon).Về thông số kỹ thuật thì em không nhớ rõ bác ợ.E, nghĩ nếu bác quan tâm tới em này thì cũng là 1 sự lựa chọn tốt đấy(chỉ có điếu giá hơi cao so với Cap-nhưng so với Ếch Kệp thì tương đối.Chỉ có điều là em Sportage này cõ nhiều sự lựa chọn hơn(máy dầu,máy xăng,số AT,số MT có đủ cả):D...Nếu bác cần thì em đưa sdt của PGD Kinh doanh cho bác hỏi han thêm???

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Cám ơn bác Danmexe, nhận xét của bác phần nào đã làm cho em thấy khoái dòng xe này rùi . Em ở trong nam bác ợ , em
sẽ đến đại lý Kinh Dương Vương tp HCM để xem kỹ xem sao .:D

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Bác tham khảo thêm,nếu cưới em nó thì cho anh em đôi điều cảm nhận về em nó bác nhé...

apv
OSOM
13/9/04
53
0
0
48

có bác nào quan tam đến việc thử ra vào từ hàng ghế sau cùng chưa? Tôi thấy mấy xe Kia này ra vào bất tiện lắm thì phải. Hàng ghế thứ 2 không gập lên được như CAPTIVA mà lại dùng cơ cấu trượt, tuy nhiên do xe ngắn nên toàn phải bước qua ghế giữa để ra thôi. Mấy người đến xem xe đều có nhận xét như vậy cả.

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Đâu phải vậy nhỉ???Hôm em đi xem xe hình như là gấp sát lên hàng ghế lái được mà nhỉ?Hay là em nhìn nhầm..híc...

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

Tôi đang quan tâm đến con Sorento này, nhất là máy xăng. Bác nào may mắn sở hữu nó rồi cho anh em biết nhận xét với.

Tập Lái
24/4/07
25
0
0

Các bác ơi con Sorento TH hét 48K đấy các bác à, có ai đán cược giá của nó k em khẳng định là không nhỏ hơn 45k

Tập Lái
24/4/07
25
0
0

hàng nghế sau gập như Cap ra vào mấy thằng đấy tiện như nhau thôi bác à

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

Các bác ơi con Sorento TH hét 48K đấy các bác à, có ai đán cược giá của nó k em khẳng định là không nhỏ hơn 45k
Giá 48K thì để TH dùng.

Hạng B2
19/4/06
159
0
0
45
HCM
www.toyoya.com

Chào các bác, em thấy chiếc Caren đẹp hơn nhiều chứ. nếu ko thì mua Sportage thì đẹp hơn Sorento, Sorento cho mấy vị lớn tuổi đi chứ anh em mình thì đi hai chiếc này được rùi, Captiva ko thể so sánh được với 3 loại xe này củA KIA do nhiều yếu tố