Tập Lái
6/4/07
17
0
0
Các bác xin cho em hỏi là trong SG đã có nhập Sorento máy xăng chưa ạ?

Trường Hải ngoài HN chỉ mới nhập về 2 con Sorento máy dầu phát giá 39K và kêu là chưa có kế hoạch nhập máy xăng (mặc dù cũng báo giá 38K), nhìn mặt cha bán hàng hình như hơi kiêu thì phải.

Con này em thấy dáng thực sự hoành tráng, nội thất ấn tượng (trừ cái giàn sound không có chỗ cắm thẻ nhớ và USB), và cái em ấn tượng nhất là 4x4, 5+2 chỗ ngồi, hàng nhập mà chỉ nhỉnh hơn con Chevrolet Cap có chút xíu thì cũng đáng quan tâm các bác nhỉ.

Chẹp. Thèm.

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com
RE: Cho em hỏi xe Kia Sorento

Chiều hôm qua thằng cha GD Kia ở Vĩnh Phúc nó gọi cho em để tư vấn...Em định chiều nay CN sang Gia Lam để xem xe,không biết có bác nào muốn đi xem nưa không thì anh em đi cùng để xem xét bình luận cho khách quan hơn...:D.Bác nào đi thì phone cho em rồi anh em đi cho vui nhá.Hiện nay mới chỉ có khoảng 10 xe Carens và Sorento thôi-nghe nó bảo với em là sắp tới sẽ nhập tiếp 40 xe nữa.Vấn đề quan tâm của em là không biết kiểu dáng em nó ra làm sao,có giống với Canvinal không(nếu thế thì không thích nhắm:D).Nếu option và Phom hấp dẫn thì cũng là 1 sự lựa chọn cho anh em mình...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/4/07
17
0
0

Carens em đã xem trực tiếp và thấy đẹp hơn Carnival nhiều bác ạ.

Tuy nhiên chỉ có cái hơi buồn là trong catalogue của cả Sorento và Carens không thấy ghi khoảng sáng gầm xe. Theo kết quả em search trên mạng thì Carens là 6.1 inch(xấp xỉ Kia Spectra) và Sorento là 8.1 inch.

Hiện ở đó chỉ có 2 cái Sorento chạy dầu, còn chừng chục cái Carens bác ạ (chạy dầu + chạy xăng)

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: Heosua_HN

Carens em đã xem trực tiếp và thấy đẹp hơn Carnival nhiều bác ạ.

Tuy nhiên chỉ có cái hơi buồn là trong catalogue của cả Sorento và Carens không thấy ghi khoảng sáng gầm xe. Theo kết quả em search trên mạng thì Carens là 6.1 inch(xấp xỉ Kia Spectra) và Sorento là 8.1 inch.

Hiện ở đó chỉ có 2 cái Sorento chạy dầu, còn chừng chục cái Carens bác ạ (chạy dầu + chạy xăng)
Em định sang Gia Lâm xem xe nhưng chưa biết cụ thể địa chỉ ntn bác ạ.Bác cho em cai địa chỉ cụ thể có được không?Kiếu dáng so với Cap thế nào hả bác?Theo nhận xét khách quan của bác???

Hạng B1
9/7/05
50
0
0

Trích đoạn: danmexe

Chiều hôm qua thằng cha GD Kia ở Vĩnh Phúc nó gọi cho em để tư vấn...Em định chiều nay CN sang Gia Lam để xem xe,không biết có bác nào muốn đi xem nưa không thì anh em đi cùng để xem xét bình luận cho khách quan hơn...:D.Bác nào đi thì phone cho em rồi anh em đi cho vui nhá.Hiện nay mới chỉ có khoảng 10 xe Carens và Sorento thôi-nghe nó bảo với em là sắp tới sẽ nhập tiếp 40 xe nữa.Vấn đề quan tâm của em là không biết kiểu dáng em nó ra làm sao,có giống với Canvinal không(nếu thế thì không thích nhắm:D).Nếu option và Phom hấp dẫn thì cũng là 1 sự lựa chọn cho anh em mình...
Bác cho em đi với nhé, 1h30 em xuất phát từ Láng Hạ,
Gaga Trường Hải nó nằm ở mạn Đức Giang à bác ?
em cũng thích con SORENTO này.

Tập Lái
6/4/07
17
0
0

Các bác đi từ phía cầu Chương Dương thì đi thằng qua cái bùng binh ngã 3 là nó nằm ngay bên phải ý (không rẽ phải về đường 5).

Hic, không hiểu sao cái mạng của Trường Hải nó down nên không tìm được số của chi nhánh phía Nam để gọi vào xem nó có Sorento máy xăng chưa. Bác nào có thông tin gì xin giúp với.:)

Hạng B1
12/3/07
76
0
0

Sao không ai nhập @Sonata về bác các bác nhể?

Hạng B2
5/3/07
173
45
28

Các Bác! Sao xe Sorento mắc vậy. Đến những 39k. Theo em thêm vài k nữa làm thằng Grandis ngon hơn. Mấy Bác có nghĩ như em không?:)

Hạng B1
26/9/06
73
0
6

Cho đến hiện tại, Trường Hải trong SG có mỗi 1 con Caren màu xanh ngọc làm mồi thôi. Địa chỉ 27-29 Kinh dương Vương, gần bến xe miền Tây

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: sprite

Trích đoạn: danmexe

Bác cho em đi với nhé, 1h30 em xuất phát từ Láng Hạ,
Gaga Trường Hải nó nằm ở mạn Đức Giang à bác ?
em cũng thích con SORENTO này.
Xin lỗi bác nhé,lúc bác nhắn tin thì em đi đa bóng rùi nên không biết.Em cũng sang bên đó lúc 2h...Em chỉ quan tâm em Carens thôi,nhưng sau khi xem xe lại kết em Sportage hơn,còn Sorento thì ổn rôi-em chỉ ghét mỗi cái đít của em nó thôi-trông không gọn gàng lắm..:D...Về giá cả của Carens thì không lăn tăn gì,nhưng giá của Sorento và Sportage thì còn phải đắn đo và phân vân lắm.Nếu với tầm giá đó thì Grandit có vẻ hay hơn.