Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé
RE: cho em xin phần mềm diệt virut free

Virus ngoại thì em xài soft Avast ! cái này mạnh kinh hồn ! :)

Hạng D
16/10/06
1.551
10.337
113
sites.google.com

KAV 200k/2 năm, bh 2 năm lun nè, hí hí, có bác nào quan tâm hông??!!!

Hạng B2
3/5/08
367
4
18
35
Việt Nam

Máy em online lướt web nhiều mà chỉ sài có BKAV free có ổn ko các bác??? Mà em thì chưa thấy tình trạng nào lạ lạ cả?Có nhiều lần bỏ USB vào nó báo diệt 5,7 con vi rút gì đó rồi xong à????Em ko rành mí cài này lắm...

Hạng B2
5/7/08
295
2
18
Tp.Hcm

Hoàn toàn ổn bác ạh ! chưa chắc mí phần mềm nước ngoài nổi tiếng có thể tốt bằng BKAV đâu ...

Hạng D
16/10/06
1.551
10.337
113
sites.google.com

Trích đoạn: Tiêu Phong

Hoàn toàn ổn bác ạh ! chưa chắc mí phần mềm nước ngoài nổi tiếng có thể tốt bằng BKAV đâu ...

Các bác nên cẩn thận, BKAV home đôi khi chỉ phát hiện chứ ko diệt đc virus nha, em bị mấy lần ùi, hic hic!!!

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Trích đoạn: dccouq

Các bác nên cẩn thận, BKAV home đôi khi chỉ phát hiện chứ ko diệt đc virus nha, em bị mấy lần ùi, hic hic!!!

Thì phải chờ mấy phiên bản update sau này ! (free mừ) :D:D:D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.663
113
đây

Avast is No.1

BKAV bullshit :mad:, nó tự nghĩ ra virus rồi diệt, một cách oánh bóng tên tuổi, diệt = Avast đc 5 con, BKAV diệt đc... 20 con. Em lạy bác Quảng, ngoài phần mềm... gõ Tiếng việt, cho tới nay chưa một phần mềm nào 100% VN so đc với nước ngoài, bác nào tham gia dtth.com chắc hiểu rõ BKAV :D

Hiện có 3 phần mềm Free tốtt nhất thế giới là Antivir, AVG, Avast
- Antivir: chạy nhanh, nhẹ, nhưng không auto update, không protect Mail
- AVG: tốt như Antivir nhưng cũng không protect mail, có auto update
- Avast: auto upadte, có protect mail, quét chậm, và không có repair, túm đc là nó múc mất dạng, bác nào hay xài phần mềm Crack lưu ý, nó múc là đi luôn, hết xài:D

các bác có thể tham khảo trên NET, ví dụ PCWorld http://www.pcworld.com/article/113462-2/internet_tips_free_antivirus_finally_ready_for_prime_time.html

Hạng B2
26/8/04
466
2.676
93

Trích đoạn: Vinh Hiển

Trích đoạn: tahi2010

Kaspersky is King :D.
Em dùng cái này diệt được lắm, lang thang trên internet tìm được key tới năm 2009, dùng hơn tháng rồi mà vẫn chưa sao :D

Cho em xin 1 bản lisence với :)
Em xài bản lậu mừ, để em PM cho bác trang web cung cấp key, hy vọng bác tìm được 1 key vừa ý :D good luck

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

Trích đoạn: dccouq

đúng đấy các bác ah , BKAV home , em quét xong báo có 6 virut, yêu cầu khởi động máy lại để diệt , khởi động xong em dùng nó quét lại cũng vẩn báo có 6 virut , tiếp tục và tiếp tục ... sau cùng vủ như cẩn ..

Hạng D
16/10/06
1.551
10.337
113
sites.google.com

Trích đoạn: tuanle

Avast is No.1

BKAV bullshit :mad:, nó tự nghĩ ra virus rồi diệt, một cách oánh bóng tên tuổi, diệt = Avast đc 5 con, BKAV diệt đc... 20 con. Em lạy bác Quảng, ngoài phần mềm... gõ Tiếng việt, cho tới nay chưa một phần mềm nào 100% VN so đc với nước ngoài, bác nào tham gia dtth.com chắc hiểu rõ BKAV :D

Hiện có 3 phần mềm Free tốtt nhất thế giới là Antivir, AVG, Avast
- Antivir: chạy nhanh, nhẹ, nhưng không auto update, không protect Mail
- AVG: tốt như Antivir nhưng cũng không protect mail, có auto update
- Avast: auto upadte, có protect mail, quét chậm, và không có repair, túm đc là nó múc mất dạng, bác nào hay xài phần mềm Crack lưu ý, nó múc là đi luôn, hết xài:D

các bác có thể tham khảo trên NET, ví dụ PCWorld http://www.pcworld.com/article/113462-2/internet_tips_free_antivirus_finally_ready_for_prime_time.html

Em xài AVG Free cũng vậy, nó lock hết mấy phần mềm crack tạo key, thế là chẳng cài đc phần mềm nào ráo, hic!!!