Hạng B2
16/6/16
200
1.382
93
49
Xem cách làm và bán hàng của Him Lam ở dự án này mới thấy Him Lam nhìn thị trường như nhìn lòng bàn tay. Him Lam có quỹ đất ở đây từ những năm đất còn rất rẻ.

Năm 2014 mua lại của HAGL khu Đông Nam Hiệp Bình Phước là một món hời lớn nhất trong 2 năm 2014-2015 của Him Lam.

Xem cách làm và bán hàng của Him Lam ở dự án này mới thấy Him Lam nhìn thị trường như nhìn lòng bàn tay. Him Lam có quỹ đất ở đây từ những năm đất còn rất rẻ.

Năm 2014 mua lại của HAGL khu Đông Nam Hiệp Bình Phước là một món hời lớn nhất trong 2 năm 2014-2015 của Him Lam.
Bác nói chí phải, Him Lam toàn gom đất ngon với giá bèo rồi chờ thời tung hàng. Mà hàng nào hàng nấy đều ngon mới hay chứ. Mấy dự án Him Lam em bán khách nào cũng lời, nên lần này bạo tay đầu tư xem thế nào nè bác

Tập Lái
23/9/16
4
19
3
39
hôm trước có đi coi, khu này ngay lối vào dự án có khu tập kết rác & xem chứa rác... thêm bãi containet, xung quanh cũng có mấy nhà máy sản xuất nho nhỏ nữa. vị trí thì cũng ổn, nhưng hơi nản mấy điểm kể trên.

• Like
Reactions: Misslucy
Hình như mở bán rồi phải không các bác? Giá rổ như thế nào vậy ah?
Giá thì đang chào 1,5 tỷ/căn có 2PN, 2 toilet diện tích 62-66m2 lọt lòng đó bác. Mới đặt giữ chỗ ưu tiên thôi bác ơi. Mà đặt chỗ kín mít nên em đang nghi nó tăng giá đây. Làm môi giới mà mua nhà cũng khó khăn nữa chứ nói j khách ko biết nhiều thông tin.

hôm trước có đi coi, khu này ngay lối vào dự án có khu tập kết rác & xem chứa rác... thêm bãi containet, xung quanh cũng có mấy nhà máy sản xuất nho nhỏ nữa. vị trí thì cũng ổn, nhưng hơi nản mấy điểm kể trên.
Bác yên tâm cái vụ rác, vì bên TP có công văn rồi, bắt buộc di dời rồi bác, với Him Lam chơi mạnh chi tiền hỗ trợ di dời luôn mà. Còn vụ cont thì em cũng như bác, ko biết thế nào. Mà em coi thì thấy bãi xe cont nằm trong khu quy hoạch Bắc Rạch Chiếc nên chắc cũng ko tồn tại được lâu đâu bác. Nó mà giải quyết dc thì giá chắc lên mây quá

Tập Lái
6/9/16
2
25
13
Bạn sale gửi cho em thông tin là còn lác đác vài căn để giữ chỗ trong đợt 1 này :( sao đi đâu cũng thấy dự án chung cư bị mua hết sạch vậy trời. Tiền trong dân nhiều quá xá